มาขอขอบคุณและขอบใจสมาชิกทุกท่านด้วยใจจริงคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 20 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    สงสัยเอมันซึ้งที่โดนขี่เข้าเส้น อิอิ

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    คร๊าบบบบบบบบบ

3. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    555

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อิอิ...ครั้งหน้าจะไม่ลงรุ่นเดียวกันแล้ว

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

โดน ม. ดึงหูเหรอท่าน 55555

6. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    พี่นะกะพี่ปูแกเดินมาบ่อย แทบเมา

7. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    555 สเวิล มันต้องปรับบูสเยอะๆหน่อยดิเอ 555

8. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ไม่รู้ตอนนี้หยุดเดินรึยัง

9. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    จะเดินบ่อยๆอีกที น่าจะสนามหน้าเลยแหละเอ อิอิ

10. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ใครทำไร เอ อีก อะ บอกพี่มา เดี๋ยวจัดการให้ให้ ใครว่ะ บอกมาเลย รู้สึกว่าจะโดนทุกสนามเลยนะ ..... เฮ้ย เอ พี่ว่า มีทหน้าเปลี่ยนคนมาดิ เผื่ออะไร ๆ จะดีขึ้น

อย่าลืม.....!!!!!!!!! จุดประสงค์หลักการจัดงานนะครับ
    จัดเพื่อให้ พี่น้องชาว มินิทรัค ได้มาพบปะพูดคุย สังสรรค์ กัน นาน ๆ ครั้ง รถเสร็จ ไม่เสร็จ ไม่มีรถ ก็น่าจะมาได้ ถ้าใจมันจะมา นะครับ
    หรือมางานมินิทรัค ที่สนาม เพื่อ แข่งรถอย่างเดียว ไม่มีรถ ลง ก็ไม่มาดีกว่าอย่างนั้นหรือปล่าว ..................
    คราวหน้า พวกผมจะได้ไม่ไป เพราะรถพวก เรา STEP OUT ก็ไม่ได้มีรถแรง ๆ อะไร
    ไปก็ไปตามจุดประสงค์การจัดงานเท่านั้น

งานคราวนี้ สนุกดีว่ะเอ๋ .....................

11. bboy2548

bboy2548 New Member Member

192
    0
    0
    ใช่แล้วครับพี่นะ ผมก้ไม่รู้จักใครเลย แถมรถยังไม่มีเทอร์โบอีก (มีแต่โข่งหลัง)
    ยังไปเลย ที่แรกพี่ผมจะไม่ไป แต่ก้ต้องไปเพราะอยากไป 555+

12. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0

ปล. เพื่อนนะ รอบหน้าฮากว่านี้แน่นอน ถ้าเอ มันเปลี่ยนคนนั่งข้างๆมา อิอิ

รอบหน้า อย่าเลยอีกนะคับ มันเสียเวลา +น้ำมัน อิอิ

13. bboy2548

bboy2548 New Member Member

192
    0
    0
    รอบหน้า อย่าเลยอีกนะคับ มันเสียเวลา +น้ำมัน อิอิ[/QUOTE]

ใจมันอยากไปอะครับ

14. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ผมไม่มีรถ ผมยังไปเลย
    ว่าแต่พี่นะครับ พี่นะว่างานนี้สนุก หรือว่าเมาครับ ผมว่าเมามากกว่านะ :D

15. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ไม่รู้จริงอ่ะพี่นะ ว่าใครทำผม
    ถ้าขืนทำอย่างที่ว่า มันเอาผมตายเลยพี่นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้