ทาง OPTION THAILAND ฝากปชส. งาน OPTION REV UP รุ่นรุ่น REV UP MITSUBISHI 4 CYCLE ครับ / มีเพื่อนเราล

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 18 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ผมไปวันเสาร์ ถ้าเข้ารอบก็ไปวันอาทิตย์ด้วยครับ พี่ก้วง

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    งานเริ่ม 09.00 น. - 22.00 น. ครับ
    ใครไปเจอกันที่สนามครับ เต๊นท์หมายเลข 63

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:59:19 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:59:00 ----------

งานเริ่ม 09.00 น. - 22.00 น. ครับ
    ใครไปเจอกันที่สนามครับ เต๊นท์หมายเลข 63

3. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    พี่โอ๋ไปกี่โมงครับเผื่อได้ไปเชียร์

4. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    กลับมาแล้วเหนื่อยโคตร นอนตีสอง ตีสี่ ตีสอง สามคืนติด
    แต่ได้ ใบประกาศมาครบๆทั้ง 3 คน ผม ปอ อาร์ท ใบประกาศของญี่ปุ่นสวยมาก
    เดี๋ยวจะเอามาลงให้ชม

รถ 9wagon RS ของ น้องอาร์ท แบกน้ำหนัก 1500Kg วิ่งดีโคตรๆ 12.9
    แวนบ้าอะไรว่ะวิ่ง ดีกว่า4ประตูอีก
    งานHyper Drag ครั้งหน้า 4ประตูมีหนาว เหอะๆๆๆ

5. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ยินดีด้วยคร๊าบบบบ สมที่ทุ่มเท น่าจะเป็นการทดสอบครั้งสำคัญก่อนซุปอัพ

ป.ล. อยากดูรูปรถ 9 wagon :) อยากได้เป็นรถครอบครัวแบบแรง ๆ ปลอดภัย ๆ สาวกอีโวอย่างผมหันไปใช้ยี่ห้ออื่นยาก

6. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    รูป รอกล้องโต้ง ถนัดใช้ปืน ครับประทีป
    พี่โหน่งขับแวน รอFinal ให้อาร์ท ออกตัวโหดโครต ระเบิดแอนตี้แล็คไฟแล็ป
    เล่นเอาญี่ปุ่นที่ยืนถ่ายรูปอยู่เหวอ.. จนต้องขอสัมภาษณ์พี่แก้ว

ส่วน Souped up รถพวกเราสู้ไม่ได้เลยครับ เพราะพวกเราเป็นรถบ้าน Street use ครบๆ ของแท้
    ต้องรอพี่ญา ประกอบ อีแดง ก่อน กำลังเริ่มประกอบอยู่
    งาน Option Rev up ในรุ่น Street มีแต่รถวิ่ง 10วิ กับ 11วิ เหนื่อยโคตร
    รถผมมีแค่ 3 เกียร์ บูสท์ บาร์เดียว รันอินแค่600โล แต่พี่แก้วก็ เอาเข้ารอบมาจนได้
    อาศัยเข้ารอบ เพราความเก๋าประสบการณ์ของพี่แก้ว พี่โหน่ง
    รถวิ่ง 11วิปลาย ยังตกรอบกันเป็นแถว ไม่ธรรมดาแล้วครับสมัยนี้

แต่คลัตซ์ OS ไม่ต้องรันอิน มันก็ไม่พังแห่ะ ถึกมากๆ นึกว่าจะพังตั้งแต่ Qualify
    เพราะ Track ช่วงระยะ200เมตรที่ทำใหม่ โค้ดน้ำยาหนืดมากๆ
    แถมรุ่นอีโว วิ่งต่อพวก Supra 1000 ม้า กับ พวก Cef แรงๆ เบิรน์ยางกันจนแทร็คหนืดโคตร
    อีโว กับ อิม เราไม่มีใครออกตัวกันได้เลย มันไม่โดดเหมือนแทร็คเก่าแล้ว
    60 ฟุตแรก อีโวกับอิมเราอยู่กัน 2วิกว่าทั้งนั้น ในขณะที่พวกขับหลังลงมาอยู่แค่ 1วิ เศษๆ
    เรียกว่าแทร็คใหม่ นี้เราเสียเปรียบขับหลังซะแล้ว ออกตัวต้องต่ำกว่า 4 รอบกันแทบทั้งนั้น
    ระบบขับสี่เราคงไม่สามารถได้เปรียบเหมือนก่อนซะแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 ธันวาคม 2010
  7. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ขอบคุณพี่ต่าย ดิว ต้น กับ ครอบครัวน้องป้านครับ ตามไปเชียร์และไปถ่ายรูปให้

รู้งี้ เร่งประกอบเครื่องตั้งแต่เดือนตุลา และหวดเต็มๆ ดีกว่า
    ไหนๆก็เสียเงินซ่อมรถ เอาถ้วยด้วยดีกว่า อิอิ...

ว่าแต่ มาร์ช แกจะแข่งอาทิตย์ไหนว่ะ พี่โหน่งถามมา อิอิ เค้าแข่งกันเสร็จแล้วนะโว้ย มาได้แล้ว อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้