ฝากเป็นกระทู้หลักฐานเรื่องการรอคืนเงินซื้อขายครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย evolutionlab, 17 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ภข-679 กทม

ภข-679 กทม New Member Member

15
    0
    0
    มันอยู่ในสายเลือด อิๆๆ ก็พอดีต้องการหา fuel press เอาไปใช้ จูนเนอร์เค้าให้หามาติด

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :D

เอาไปเลยครับพี่ผมให้ 10 กะโหลกเลย เยี่ยมครับ ผม +1 เลย

ผมชอบมากๆอะ ซื้อของขายของกันแบบเปิดใจและให้ใจกันแบบนี้อะ

นับถือครับ

ปล. ผมรู้สึกแย่ๆกับการเป็นผู้ขายและมีผู้ซื้อที่........ไม่พูดดีกว่า ผมเคยมีคนนัดซื้อของกับผมไปรอ นานถึง 3 ชั่วโมงและสุดท้ายก็เบี้ยวผม และผมเคยลงทุนทำของยอมเสียค่าโมลเองลงทุนก่อนเอง แต่สุดท้ายโดนเบี้ยวเกินครึ่ง ขาดทุนย่อยยับ นอยครับสังคมเดี๋ยวนี้ "สัจจะ" ไม่มีแล้วมั้งเนียเดี๊ยวนี้คิดแล้วก็เฮ้อ โตๆกันแล้วเนอะว่าปะครับ :cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤศจิกายน 2010
  3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83

เดี๋ยววันเสาร์จะตามเข้าไปกะตาเต็มด้วย...จะได้จัดการอีกคันนำ ^ ^

4. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    ว้าวๆ หาที่จูนลงตัวได้แล้วนิ สมใจอยากหล่ะทีเนี้ย
    (235 Km/Hr ยังไม่พอนิ จะตึ๊ดๆเพิ่มอีกแว้ว)
    :cool:

ปล.เก็บข้อมูลไว้บ้างเน้อ เผื่อมีคนสนใจติดต่อบ้าง
    :eek::eek::eek:

5. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    มีอะไรจะถอดขายอีกมั๊ยคับพี่ปอม อิอิ

แล้วฝากระโปรงที่ฟาดไปตอนนั้นซ่อมรึยังค้าบบบ

6. อุลตร้าแมน

อุลตร้าแมน New Member Member

158
    2
    0
    สุดครับคนนี้นับถือใจเลยครับปรึกษาปอมได้ทุกเรื่อง(เว้นเรื่องเงิน)
    เบียร์ ชัยนาท

7. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ฝากระโปรงน่ะทำแล้วล่ะ ทำกันเองสนุกดีเหมือนกัน แต่ไอ้กระจกมูนรูฟเนี่ยสิ ร้าวยังไงก็ยังร้าวอย่างนั้น กัดฟันซื้อไม่ลง แพงเกิ๊นนน

งานVTECไปป่าวจ๊อด

8. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    ได้รับของแล้ว
    สภาพดีกว่าที่เห้นในรูปซะอีก
    ที่เหลือรายละเอียดเป็นไปตามที่แจ้งขายไว้

เยี่ยมเลยคับ โชคดีของผมจิงๆ ที่เจอพ่อค้าแบบนี้ ^^:D

9. ภข-679 กทม

15
    0
    0
    คุณปอมบอกว่าถ้าเสาร์นี้ไม่ติดอะไรคุณปอมจะโอนเงินคืนให้ครับ

10. Bh MotorSports

Bh MotorSports New Member Moderator

126
    1
    0
    สุยยอดครับ ต้องอย่างนี้สิสังคมเรซิ่ง

11. ภข-679 กทม

15
    0
    0
    คุณปอมเเจ้งขอเลื่อนวันนัดโอนจากเดิมวันเสาร์มาเป็นวันอังคารที่ 30 ครับ

12. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    วันนี้ได้โอนเงินให้ทางคุณโยแล้วนะครับ ยังไงรอคุณโยเข้ามาคอนเฟริ์มนิดนึงแล้วกัน

ต้องขอโทษคุณโยเป็นอย่างมากเลยที่ต้องให้รอนาน

และขอบคุณทุกๆความเห็นนะครับ ขอบคุณครับ

13. ภข-679 กทม

15
    0
    0
    คุณ ปอม ได้ ทำการโอนเงินคืนเรียบร้อยเเล้วครับ ต้องขอขอบคุณไว้ที่นี้ด้วย ทั้งคุณ ปอม เเละ เพื่อนๆ ชาว RC web ด้วยครับ Thank""""""""""

14. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    อุ้ยยยย ลืมมาดูเลย งานผมไม่ได้ค้าบ เล่นดนตรีวันนั้นตอนดึกๆพอดีเลย

15. koenma

koenma New Member Member

7,192
    5
    0
    เข้ามาช่วยอัพผลครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้