บูสต์มาแล้ว สะดุด พรืดๆๆๆๆๆ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย toku, 3 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. claimmaker

claimmaker New Member Member

16
    0
    0
    ของผมก็เป็นครับ มันสะดุดอาการเดียวกันเลยอ่ะครับพี่ หาสาเหตุไม่ได้อ่ะครับ ตอนนี้ใช้คอลย์กับสายหัวเทียนของ Axel อยู่ครับ อัดแล้วมันสะดุดแบบเดียวกันเลยครับทำไงก็ไม่หาย ดู fuel press แล้วแรงดันปกติดีไม่ตกครับ ทำไงดีครับรบกวนด้วย :cry: :cry: :cry:

2. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    ใครมีคอย์ล..เหลือๆมั่งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้