ประกาศมิตติ้ง ณ วันที่ 20/11/2553

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 10 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    สถานที่ที่เราจะทำการไปมิตติ้ง ได้แก่่่่่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ร้านโคขุนปาร์ค นะครับ สถานที่ตั้งอยู่ที่เกษตรนวมิน ครับพ้ม เจอกันตั้งแต่เวลา 19.00 น เป็นต้่นไปนะครับ http://www.edtguide.com/KhoKhunPark_450806# ไปไม่ถูก ก๊อบลิ้งนี้เลยครับ ขอบคุณเจ้าไอซ์ ด้วยสำหรับการเสนอสถานที่ครับ เจอกานจ้า

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    จัด ปายยย

3. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    รับแซ่บ ครับผม แต่เหมือนจะติดงานพอดี -_-''

4. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    กลับจากอิสานพอดี ขอตังแม่ได้ไปแน่นอน ไปนั่งดูพี่ๆเพื่อนๆกินก็ยังดี 555+

5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    มา กาน เยอะๆ อิอิ

6. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    รับทราบครับ เลิกเรียนแล้วจะกลับให้เร็วที่สุดครับ ^^

7. ohmmemy

1,077
    4
    38
    พา คราย มา อะ

8. Resn

338
    0
    0
    ไปคนเดียวคร้าบ

9. gaszohol

643
    4
    0
    เอาตังไปเยอะๆ เลี้ยงพี่ด้วยค้าบ 555+

10. Resn

338
    0
    0
    พี่โซ่แหละครับต้องเลี้ยงผม อิอิ

11. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เลี้ยงเพ่ด้วยก็ดีนะคร้าบบบบบบ
    คิม ไปเปล่าครับ เหอๆๆ รถวิ่งหล่อแล้วนี่นา
    โซ่ แกน่ะต้องไปอย่างแรงเหอๆๆ

12. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    รถเสียครับ ไม่รู้จะซ่อมเสร็จทันไหม อยากไปมากๆครับ จะพยามยามเร่งช่างนะครับ

13. ohmmemy

1,077
    4
    38
    หาย ไวไว น่ะครับ

14. gaszohol

643
    4
    0
    ไม่ได้ไปแล้วนะเพื่อนๆ พี่ๆ ต้องกล่าวคำว่า ขอโทษ ที่พลาดอีกแล้ว -*-
    วันเสาร์น้องนัดกินอาหารที่บ้าน วันอาทิตย์ รับปริญญาจบหอการค้าน่ะคับ
    รถพร้อมเงินพร้อม.....โห๊ะ รัยวะ

15. kong@peugeot

kong@peugeot New Member Member

113
    2
    0
    อดไปครับ เสร็จจะไปงานซ้อมรับปริญญาของเพื่อนที่มหาลัยบูรพาที่ชลบุรี คงกลับมาไม่ทันเพราะนัดกันไว้ช่วงบ่ายครับ

16. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ถ้างั้นขอ อณุญาติทำการเลื่อนมิตติ้งออกไปก่อนละกันนะครับ เนื่องจากหลายๆสาเหตุ ขออภัยพี่ๆน้องๆในคลับทุกท่านด้วยครับ

17. ohmmemy

1,077
    4
    38
    งาน เข้า กานถ้วยหน้า ครับ งานนี้ หุหุ

18. Resn

338
    0
    0
    ผมก็เข้าครับ ทำงานเสร็จ 3 ทุ่ม คิดว่าอดซะแล้ว

19. kong@peugeot

kong@peugeot New Member Member

113
    2
    0
    เมื่อวานกว่าจะกลับมาถึงกรุงเทพเล่นไปเที่ยงคืน รอๆๆๆ ว่าจะจัดอีกทีเมื่อไรครับ

20. gaszohol

643
    4
    0
    พระเจ้าช่วย!!!!~
    ยังไม่สายที่จะพบกันนะเนี่ย
    เอาไว้นัดกันใหม่นะค้าบพี่น้อง

21. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    จะปายกานวันไหนก้อโทรมาบอกพี่ด้วยแระกานนะ แต่อาทิตย์หน้าไม่ว่างน้า จะไปเขาใหญ่กับเดอะแก๊งค์ ใครว่างก้อตามมาได้น้า ร๊ากกกทุกคนนะคร้าบบบ

22. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ว้าววววๆๆ ไปเที่ยวไขเหย่าด้วยอ่า อยากไปๆ

23. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    เขาใหญ่ -_-''

24. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    อะฮิ้วววววววววววววววววว 5555

25. gaszohol

643
    4
    0
    สวดยอดเลยเพี้ย.......5555+
    ไอเยี๊ยดเปียด !!!

26. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0

5555++

27. gaszohol

643
    4
    0
    แสดงว่าดูหนัง 555+

28. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ดูครับดู .. เรื่องนี้ แมร่ง ฮาจริงครับ อิอิ !!

29. gaszohol

643
    4
    0
    กลายเป็น คำติดปากของวัยรุ่น ไปแล้ว
    ไม่น่าเชื่อว่า เขา ชื่อ แอนนา 555+
    ไอเยี๊ยดเปียด.........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้