เรียนเชิญสมาชิก Hlc อย่างเป็นทางการ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Duang@Hlc, 9 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    พรุ่งนี้อาจจะไปมืดหน่อยนะ จ่า......ยังไงรอด้วยอย่าเพิ่งเข้าหอล่ะ....อิอิอิ

2. UZ2709

UZ2709 New Member Member

622
    2
    0
    ยินดีด้วยคับ ผมน่าจะไม่ได้ไปนะคับ เอาไว้เจอกันนอกรอบคับ

3. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    วันนี้แล้วซินะที่ คุณดวง Hlc เข้าประตูวิวาห์ ยังไงก็ขอแสดงความยินดีอีกครั้งนะครับ (เกือบวันเดียวกันเลย)อิอิ

4. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เอ้า....ร่วมเเห่ขันหมากกันหน่อย

โห..ฮี่..โห..ฮี้..โห.....หี้ววววววววววววววววววววว

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววววววว

6. มาละเวย มาละว้า

7. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เอ้ามาหล่ะเหวย มาหล่ะวา......

8. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เจอในงานเลี้ยงนะจ่า...
    คืนนี้ซัดคาชุดเจ้าสาวไปเลย...สุนทรีมากๆ...

9. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ต้นเคยมาก่อน หมวกก็ไม่ถอด 555+++ กร้ากกกกก

10. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    ข้างบนเคยทำว่างั้น

11. วันนี้มีสองงานเลยวันเกิดพี่ลภและก็งานแต่งจ่าอะ
    ตั้ม ทอมแคท

12. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    หนุกหนานกันเต็มที่นะครับ

13. tiger9179

tiger9179 New Member Member

156
    2
    0
    อดไปด้วย เลย ครับ งานไม่เสร็จ..........ขอแสดงความยินดี ในวันแต่งงาน ครับ หากมีโอกาสคงได้ มิตติ้งกันนอกรอบ ครับ

14. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ไม่ได้ไปครับ เพิ่งกลับจากที่ทำงานเซ็งเลย ขอแสดงความยินดีกับคู่บ่าวสาวครับ ขอให้มีความสุขสมหวังทุกประการ

15. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    วันนี้วันดี....อย่าเมาหลับก่อนนะจ่า....ฉลองคาชุดเลย ขลังๆ อิอิ

16. กลับมาแว้วครับสาวๆๆบึ้มเลยใครไม่ไปเสียดายแย่
    ตั้ม ทอมแคท

17. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    นั่นหน่ะสิ.....พลาดเลย

ขอโทษเจ้าบ่าวด้วยนะคับ.....ว่าแต่เอาชุดไปซักก่อนนะคับเด๋วร้านเค้าว่าเอา.....อิอิ

18. เจ้าบ่าวสงสัยยังไม่ตื่นจัดหนักไปหน่อยเอิ๊กๆๆ
    ตั้ม ทอมแคท

19. ถึงบ้านตี 2 ก่าๆ

20. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    พอกันเลยยยยยยยย งั้นเเสดงว่าพี่ไม่หลงทางงงงงงงงงง

21. เสียดายไม่ได้ไปต่ออีก
    ตั้ม ทอมแคท

22. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ขอบคุณ
    ท่านผู้มีเกียรติทุกท่าน
    ที่มาร่วมงาน มาอวยพร แสดงความยินดี
    ขอบคุณครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้