ไม่มีอะไรจะมอบแทน คำว่า ขอบคุณ.....

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 8 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ขอขอบคุณชาว HLc ทุกๆท่านครับ

2. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ขอบเตียงด้วยคนครับอุ้ยไม่ช่ายขอบคุณพี่ทุกท่านคราบๆๆๆๆ

3. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    มันโค๊ดๆ

4. ขอบคุนทุกท่านที่ สระเงิน สระเวลา และอีกมากมาย เพื่อมาร่วมความเป็นพี่น้อง ในบ้าน HLc หลังเล็กๆนี้
    จะเป็นแบบนี้ตลอดไป

5. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    ขอบคุณ HILUX CLUB ครับ ขอบคุณทุกๆคนครับ

6. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    ขอบคุณ ครับที่ช่วยดูแล เพราะผมพึงไปครั่งแรก แต่ไม่รู้สึกเหงาเลย จิงๆ

7. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ขอบคุณเช่นกันครับ ที่มีงานนี้ก่อนวันแต่งงานผม ถือโอกาสแจกซองเลย ขอบคุณขอบคุณจิงๆๆ
    เจอกันอีกที 19 นี้น่ะครับ

8. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ง่าย ๆ สั่น ๆ นะคับ

ขอบคุน ทุก ๆ ท่านเลยนะคับ ที่ทำให้มีงานดีดีอย่างนี้เกิดขึ้น โดยเฉพะท่านปลาทาน แม๋น

ปีนี่สนุกสนานมากคับ รถเยอะมาก แรง ๆ กันทุกคันเลย

9. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ขอบคุณ..พ่อทีเอา..MTX..เก่าๆ...มาให้โมใหม่...ที่มาที่ทำให้รู้จัก..H.L.C..ขอบคุณ..H.L.C..ครับผม..

10. ขอบคุนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

11. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รองานมิตติ้ง ครั้งหน้าต่อไป ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้