ต้องการความช่วยเหลือคับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย Jimmy is ba, 7 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jimmy is ba

Jimmy is ba New Member Member

73
    1
    0
    เมื่อคืนรถแจส เฟนผมโดนมอไซสวนเลนมาชนแล้วหนี คราวนี้มันชนโดนที่กระจกมองข้างด้านคนขับ ตัวกรอบไม่เป็นอะไรเลย มอเตอร์ก็ยังใช้ได้อยู่ แต่ตัวกระจกแตกเป็นเสี่ยงๆ แล้วพรุ่งนี้เป็นวันอาทิตย์ที่คาดว่ารทางศูน์น่าจะหยุดจึงอยากถามว่าจะหากระจกได้ที่ใหนครับ เพราะแฟนต้องใช้รถทุกวัน แต่ไม่รุว่าจะทำอย่างไรได้ครับ ขอรบกวนพี่ๆ fit club ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ อ้อแล้วก็ทางเชียงกงจะพอมีรึป่าวครับ แล้วเค้าเปิดวันอาทิตย์มั๊ยครับ

2. Jimmy is ba

Jimmy is ba New Member Member

73
    1
    0
    ผมว่าผมขับรถเชี่ยวพอสมควร แต่ไม่มีกระจกมองข้างผมยังว่าลำบากน่าดู ถ้าแฟนผมขับล่ะก็น่าจะยิ่งลำบากกว่าผมน่ะครับ ช่วยด้วยนะครับ

3. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ถ้ายังหาอยู่ผมขายให้ถูกๆได้นะคับ

081 792 9097 ม่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้