แสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่ตั้ม ทอมแคทท

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย S-MTX@HLC, 6 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    เสียใจด้วยนะครับ...ตั้ม..

2. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

3. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    -vแสดงความเสียใจด้วยครับ

4. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่ตั้ม

5. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เสียใจด้วยนะครับตั้ม

6. ขอบคุงมากๆๆทุกคำห่วงใยซึ้งใจจริงๆๆครับพี่ๆๆน้องๆๆ
    ตั้ม ทอมแคท

7. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ต้องขอโทษพี่ตั้มด้วยครับ ทีแรกลงผิดเข้าใจผิด "/\"

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    แสดงความเสียใจกับการจากไปของคุณพ่อ ของครอบครัวคุณตั้ม ด้วยครับ

9. คุณปู่ครับพี่ เปงพ่อของแม่
    ตั้ม ทอมแคท

10. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    เสียใจด้วยนะตั้ม

11. ขอบคุณ พี่ๆๆ น้องๆๆ ทุกคนครับซาบซึ้งใจจริงๆๆ ครับ
    ตั้ม ทอมแคท

12. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เสียใจด้วยครับ

ตั้ม ทอมแคท

13. ขอบคุณมากๆๆครับพี่ ไว้โอกาศหน้าดวนเหล้ากันใหม่ครับพี่
    ตั้ม ทอมแคท

14. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับพี่ตั้มนะครับ

เผาเรียบร้อยแล้วครับ
    คุงแม่ฝากขอบคุงทุกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคนด้วยครับ
    ตั้ม ทอมแคท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้