มาดู D4D เทพกัน ตั้มทอมแคท

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ตั้ม กระบะไฮโซ, 4 พฤศจิกายน 2010

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. UZ2709

UZ2709 New Member Member

622
    2
    0
    เทพเทพเลยนะคับ

2. โอ้โฮ พี่ฮานมาเยี่อมดีจัยจังครับ
    ตั้ม ทอมแคท

3. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    อุ๊บไว้พี่เดี๋ยวคนอื่นเขารู้หมด ยังไงไว้คุยกันนะครับ

4. ว้าวตัวเเรง UZ มาเยี่อม ไว้เจอกันนะครับ
    ตั้ม ทอมแคท

5. ว้าวตัวเเรง UZ มาเยี่อม ไว้เจอกันนะครับ
    ตั้ม ทอมแคท

6. UZ2709

622
    2
    0
    ว่างๆคับ แอบเข้ามาดันรถสวยสวยแรงแรงคับ

7. ยินดีครับ ยังไม่แรงเลยกำลังมองหาเครื่องตัวใหม่อยู่เร็วๆๆนี้ครับ
    17 พย ถ่ายรูปลงหนังสือ Race Truck คอยติดตามชมอีกทีว่าวางแผงวันไหน
    ตั้ม ทอมแคท

8. ก็มีไว้เผื่อเวลา.:kiss::kiss::kiss: บนรถแล้วหายใจไม่ทันอะดิ
    ตั้ม ทอมแคท

9. tiger9179

tiger9179 New Member Member

156
    2
    0
    สวยงาม ครับ ตั้ม เดี๋ยว พี่จะติดตามผลงานบนแผง นะคร้าบบบบบ แล้วไว้ มี มิตติ้งกันหรือโอกาสเหมาะๆคงได้เห็น คันงามดังว่า
    ถ่ายรูปหน้าสำนัก สัก วัดทุ่งเศรษฐี ใช่ป่าวครับตั้ม คุ้นๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤศจิกายน 2010
  10. ได้ครับพี่เชษแล้วผมจะโทรไปแจ้งนะครับพี่
    รูปถ่าย วัดทุ่งเศรษฐี ครับพี่ใกล้ๆๆบ้านผมเลยครับถ้าพี่มาเที่ยวโทรมาหาได้เลยครับ
    เมื่อก่อนผมใช้ ชื่อ ตั้ม ราม2 แต่เดี๋ยวนี้ใช้ ตั้ม ทอมแคท ประทานแมนตั้งให้ครับผม

11. ขอบคุงมากครับพี่ แล้วมีงานวันไหนจะโทรไปชวนครับพี่ ส่วนวันวางแผงจะแจ้งอีกทีเด้อ

รูปถ่ายที่ วัดทุ่งเศรษฐี ครับพี่อยู่ใกล้ๆๆบ้านผมครับไว้ผ่านมาก็มาหาผมได้ครับพี่
    เมื่อก่อนผมใช้คำลงท้าย ตั้ม ราม2 แต่เพิ่งเปลี่ยนมาเปง ตั้ม ทอมแคท ประทานแมนตั้งให้ใหม่นะครับ
    ตั้ม ทอมแคท

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤศจิกายน 2010
  12. กำลังมองเครื่องอยู่นะครับคุงบอล แล้วก็อาจจะตามด้วยสีรถต่อนะครับ
    แต่ช่วงนี้ก็เดินสายลงหนังสืออย่างเดียวครับ 3 เล่มแล้วน่าจะเดือน ธค นี้ครับ วางแผง
    ตั้ม ทอมแคท

13. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ดังใหญ่แล้วววว

14. จัดหนักๆๆเลยๆๆๆๆๆๆดังใหญ่เลย

15. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ดังใหญ่เลยนะลูกพี่

16. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ดังยาวๆเลยพี่ตั้ม จัดหนัก.........

17. เก็บให้ไวเลยครับ ว่าแต่จะเก็บเงินอยู่หรือเปล่าวนะเดี๋ยวก็ไป :bathbaby: หมดหลอกฮิฮิ
    ตั้ม ทอมแคท

18. ช่ายยยยยยยยยยยยยยยยย

19. ถ่ายเสร็จมันน่าจะให้ตังค์เราบ้างนะแต่งไปตั้งเยอะ
    ตั้ม ทอมแคท

20. วันนี้มีอีกหนึ่งเล่มครับและเดี๋ยวมีต่ออีก
    ตั้ม ทอมแคท

21. ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดังพลุแตก

22. UZ2709

622
    2
    0
    โด่งดังใหญ่เลยนะคับ

23. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    รู้สึกว่าใกล้ จะได้ยินเสียง เครื่อง วีโก้ 3000 แล้ว อิอิอิ

24. ดังพลุแตกเลยเหรอพี่
    แต่ตอนนี้ รถผมท้ายรางแตกครับพี่ไม่รู้เสียกี่บาท
    ตั้ม ทอมแคท

25. UZ2709

622
    2
    0
    เข้ามาดันคนดังตอนดึกๆ

26. อ้าวหลอ มันคงถึงเวลาของ JZ แว้วละมั่ง อิอิ

27. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    แตกได้อย่างไรไปซนอะไรอีกแล้ว สงสัยอย่างได้เครื่องใหม่ไวๆ

28. ขอบคุงมากๆๆ ว่าแต่งานแต่งจ่าดวงมาเจอกันนะอยากเห็น UZ อะ
    ตั้ม ทอมแคท

29. หนักๆ

30. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    เป๋า..เบาๆ...

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้