มาดู D4D เทพกัน ตั้มทอมแคท

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ตั้ม กระบะไฮโซ, 4 พฤศจิกายน 2010

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    รถใครไม่แรงหลบไป เดี๋ยนโดนดันตูด อิอิ

2. มารอที่เดอะหลอดดีกว่ามั้งพี่จะได้ไม่เหงา5555
    ได้ครับเออว่าจะฝากให้ดูรถพี่ด้วยนะฮิฮิ
    เครื่องเสร็จล้อต่ออีกครับ
    ตั้ม ทอมแคท

3. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ฟ๊าด ฟ๊าด ฟ๊าด มายังน้อตาตั้ม

4. ได้รถยังเอยยยย

5. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    รถไรคับ

6. ไม่ขนาดนั้นหลอกครับ จิ๊บ ของจิ๊บก็ใช่ย่อยนะ
    ครับใกล้ละกองเชียร์พันธ์แท้เลยไว้จะขับไปให้ดูตัวจริงๆๆเลย
    ตั้ม ทอมแคท

7. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ขอนั่ง1รอบ................

8. เสร็จรอบนี้..ไม่อยากจะเอ๋ย..ใช่ปะ...5555

9. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    สงสัยพี่ตั้มต้องเปลี่ยนยางใหม่ซะแล้ว

10. ballgto

4,721
    53
    0
    ได้ยัง........

11. รอครับบบบบบบบบบบ

12. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    รถก็ไม่ใช่สีดำ ทำไมทำนานจัง

13. ก็คงได้แต่จี้ตูดเค้าหละมั้งครับแค่โบว์เดิมเองอะครับปุ๊
    น่าจะออกมาผงาดวันเสาร์นี้แล้วอะครับโทษทีของเพิ่งจะครบไปๆๆมาๆๆเกือบแสนอีกแล้ว
    วันเสาร์อะพี่โอ๋
    รถพี่งัยครับน้องอาท
    ได้ครับหลายๆๆรอบก็ได้ครับ
    ช่ายๆๆครับน้องเชฟแต่ตอนนี้เกินยอดที่ตั้งไว้แล้วอะครับ
    คงต้องเปลี่ยนทั้งล้อและก็ยางเลยอะครับเพราะหล้งกว้างแค่9นิ้วเองอะครับ
    ตั้ม ทอมแคท

14. ตั้มอ่างแตก อิอิอิ ดำแน่นอนงานนี้ใช่ป่าว

15. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ขอนั่งสักสอง สามรอบนะ

16. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ขอนั่งรอบ.....อ่างนะ

17. ยังเลยครับ บอลได้วันเสาร์อะครับ
    WHATSAPP ไปหาไม่ตอบรับเลยอะ
    อีกอึดจัยเดียวครับ
    รอเกีย อยู่อะพี่พึ่งจะได้วางเองครับพี่
    ตั้ม ทอมแคท

18. ว่างๆ...ว่าจะแอบไปชมที่อู่..

19. แตกไม่กลัวกลัวไม่มาอะดิ5555 ดำแน่นอนอยู่แล้ว
    ได้ครับจัดไป
    ได้ๆๆครับพี่รออยู่เนี่ยมาให้ไวเลย
    ตั้ม ทอมแคท

20. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    บอกได้คำเดียวว่า สุดยอด

21. ต้องรีบหน่อยนะจะเสร็จแล้วอะ
    ตั้ม ทอมแคท

22. แวะมาดูซักหน่อย ฟัด ฟัด ฟัด ฟัด แฟ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

23. ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้ 万事如意 新年发财

24. แซบหลายอะงานนี้มีแสนอีกแน่ๆๆอะ
    ตั้ม ทอมแคท

25. อั่นแน่ตกจัยหมดเลยอะวันนี้ป๋านุ้ยมา มีขู่ด้วยอะ5555
    ตั้ม ทอมแคท

26. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    เครื่องสวยจังตั้ม..วิ่งได้กี่โลแล้ว

27. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    3000 มาแล้ว

28. ballgto

4,721
    53
    0
    เสาร์นี้เสร็จพอดีได้แซ๊ดเลย..........

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้