เพื่อนๆใน HLC ทำอะไรมีกิจการอะไรกันบ้างคับ จะได้ไปอุดหนุนกัน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย na_mme, 3 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    มาชม

1. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    เพื่อนๆใน HLc ว่าผมเป็นคนงานครับ

2. tiger9179

tiger9179 New Member Member

156
    2
    0
    Line engineer บริษัท ผลิตภัณฑ์ แชมพู หรือบ้านๆ ก็ช่างซ่อมบำรุง คร้าบบบบ จัด plan รื้อ,เปลี่ยน,ซ่อม ประจำเครื่องจักรใน line ผลิต 5555
    น้องนุ่น โฆษณา ขวดสีเขียว 2 in 1 อีกอย่างก็ ปีเตอร์ คอร์ป โฆษณา ขวด สีขาวฝาสีน้ำเงินเข้ม(ไม่กล้าโฆษณา เพิ่ม)

3. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    มนุษย์เงินเดืยนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้