หนักเลยนะครับ พี่น้องชาวหาดใหญ่ ส่งใจไปช่วยครับ

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 2 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    บ้านโก้ บ้านแทงค์ บ้านแอม ชาวหาดใหญ่ทั้งหลาย ช่วงนี้ลำบากหน่อยนะครับ
    เห็นภาพแล้วเศร้าเลยครับ บ้านแฟนน้ำไม่เคยท่วม ปีนี้โดนเต็มๆ แล้วที่อื่น น่าจะหนักกว่า
    ขอส่งแรงใจไปช่วยนะครับพี่น้องครับ สู้ๆครับ

2. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ตอนนี้ยังติดต่อที่บ้านไม่ได้เลยครับ คุยกันล่าสุดเมื่อวาน 19.00 ที่บ้านยังปลอดภัยอยู่.....

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณมากเลยครับ พี่อ๊อฟ ตอนนี้ปลดภัยแล้ว แต่น้ำยังไม่ไหลเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้