แจ้งข่างเรื่องงานครบรอบ 7 ปี ของหน้าแหลมคลับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย Mai_Support, 2 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    รับทราบคัพ ^^

2. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ดันกันไปครับ

3. Mai_Support

Mai_Support New Member Member

132
    1
    0
    ในส่วนของการกินเลี้ยงตอนเย็นนั้นเป็นที่ร้านไก่ย่างโคราช พระราม5นะครับ

4. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    รับทราบอีกเช่นเคย ^^

5. him111

1,151
    3
    0
    ดันกันไป

6. Mai_Support

132
    1
    0
    มากันเยอะๆนะครับ

7. him111

1,151
    3
    0
    งานสำคัญหน้าแหลมใครไม่เคยมาก็มากันได้นะครับเป็นกันเอง......ถ่ายหนังสือและVCD option4 มากันเยอะๆถ่ายออกมาจะได้สวยๆและซื้อเก็บเป็นที่ระลึกนะครับ

8. ไปครับออ็ไปดว้ยครับ

9. ไม่ตรงเข้าเวรขอไปด้วยคนน่ะครับพี่น้อง!

10. him111

1,151
    3
    0
    แล้วเจอกันครับ

11. Mai_Support

132
    1
    0
    ขอความร่วมมือพี่ๆน้องๆน้าๆ ที่มาร่วมงานกันนะครับ กรุณาสวมเสื้อหน้าแหลมคลับมากันด้วยนะครับและท่าท่านใดยังไม่มีเสื้อกรุณาติดต่อที่น้าเติลได้เลยนะครับ(เพื่อความพร้อมและความสวยงามครับ)

12. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    ม่ายมีเสื้อ อ่าา

13. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    ใกล้ปีใหม่แล้น น่าจะมีจับของขวัญนะ อิอิอิ

14. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ขับหน้าแหลมแล้วไม่ร่วมกิจกรรมก็หย่าขับเลยงานดีๆแบบนิ้มีไม่บ่อยนะครับ

15. chabushi

chabushi New Member Member

54
    0
    0
    โห แรงได้จัยมากพี่

16. samesudloe

samesudloe New Member Member

30
    0
    0
    น่าสนอ่ะครับๆ ว่าแต่ กี่โมงถึงกี่โมงหรอคับ เผื่อผมสอบเสดจะได้แวะไปอ่ะคับ อยากเข้าไปพบพี่ๆล่ะเหมือนกันอ่ะครับ วันมีตบางแสนก้อไปแต่ไม่เจอพวกพี่ๆเลย แต่ผมเอารถวิ่งมิดไนท์ด้วยอ่ะคับ ไม่ทราบว่ามีใครเห็นบ้างเอ่ย ผมวิ่งตรงหน้าหาดอ่ะคับ ไกล้ๆวงเวียน

17. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    สีขาว หรือสีเทาครับ

18. นู๋บี

นู๋บี Guest

0
    0
    0
    สงสัยจะอดไปแล้วละงานเข้าติดกานสองอาทิตย์เลย หุหุ

19. him111

1,151
    3
    0
    ดันกันไปครับ

20. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    งั้นผมรบกวนเรื่องเสื้อและสติ๊กเกอร์คลับด้วยครับค่าใช้จ่ายเท่าไรโทรบอกผมด้วยหรือตอบในนี้ก็ได้ครับ หรือว่าผมยังใหม่ยังไม่เหมาะก็บอกผมด้วยแล้วกันนะครบ ขอบคุณครับ

21. Mai_Support

132
    1
    0
    เรื่องเสื้อติดต่อทางน้าเติลได้เลยนะครับ ส่วนสติกเกอร์ต้องรบกวนรอก่อนนะครับ ทางเราจะทำเป็นล๊อต ร่วมกันแล้วมาทำที่เดียว

22. Mai_Support

132
    1
    0
    ส่วนเรื่องจับของขวัญรองโหวตกันดูนะครับว่าจะเอายังไง ส่วนตัวผมเองนั้นคิดตั้งแต่แรกแล้วแต่ กลัวไม่มีแนวร่วม และยังไม่ทราบแน่นอนเลยว่าจะมีใครอยู่ร่วมงานตอนเย็นบ้าง เรื่องค่าใช้จ่ายตอนเย็นน่าจะประมาณหัวละ 300 บาท + - ขึ้นอยู่กับจำนวนคนที่ไปนะครับถ้าไปกันน้อยคงต้องบวกเพิ่ม เรื่องสถานที่ เป็นร้านไก่ย่างโคราช ตรงพระราม5 จองห้องคาราโอเกะไว้แล้วครับ ห้องใหญ่ จำนวน 40 ท่าน

23. OoyNalaemKorat

670
    4
    0
    เด่วพา พิตตี้สาวๆไปด้วย 555+

24. him111

1,151
    3
    0
    ยังไงก็มากันเยอะนะครับ

25. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    รถยังไม่เสร็จครับ เดียวจะหาทางไปให้ได้ครับ

26. kui_panda

kui_panda New Member Member

35
    0
    0
    ขอไปด้วยคนนะครับ 1คัน2คน มีใครไปจากแถวๆสำโรงเทพารักษ์บ้างหรือเปล่าครับ;);)

27. kui_panda

kui_panda New Member Member

35
    0
    0
    ขอไปด้วยคนนะครับ 1คัน2คน มีใครไปจากแถวๆสำโรงเทพารักษ์บ้างหรือเปล่าครับ;);)
    ผมยังไม่มีเสื้อเลยอ่ะครับ

28. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    ใครอยู่ฝั่งธน นำทางผมไปด้วยจิ T^T

29. Mai_Support

132
    1
    0
    กำหนดการ วันเสาร์ที่ 18 ธันวาคม
    ร่วมตัวกันที่ โลตัส แคราย เวลา 11.00 น. จะออกเดินทางจากโลตัสไปที่ บ้านภูมิเวท ปากเกร็ด ตอนเวลา 12.30 น. ทางนิตสาร OPT4 จะมาเริ่มถ่ายตั่งแต่ที่โลตัสเลยนะครับ กรุณามาให้พร้อมเพียงกันตามเวลานัดนะครับ และหลังจากที่เราเลี้ยงอาหารว่างน้องๆเสร็จแล้ว เราจะค่อยๆขับรถตามกันไปกินเลี้ยงที่ ไก่ย่างโคราช พระราม5 ต่อเลยครับ

30. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    รับทราบครับผม แต่รถเพิ่งโนชนมา แต่ยังงัยก็จะไป เอารถอะไรไปก็ได้ไช่ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้