แจ้งข่างเรื่องงานครบรอบ 7 ปี ของหน้าแหลมคลับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย Mai_Support, 2 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ต้องไปให้ได้ หุหุ

2. รุทท

รุทท New Member Member

88
    0
    0
    สวัสดีครับ

ลงชื่อขอไปด้วยคนครับ ยังมีที่เหลือป่าว

ขอบคุณครับ

3. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    เสดแร้วครับ แต่สูบ 6 ห่อไปอีกแล้ว

4. Mai_Support

Mai_Support New Member Member

132
    1
    0
    จะมีใครมาเพิ่มอีกไหมเนี่ย ช่วยมากันเยอะหน่อนะครับ

5. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    กิจกรรมอย่างนี้ใครว่างก็มาแจมกันนะครับแม้ไม่เคยมามิตติ้งก็มาได้นะครับ

6. ออ็บไปด้วยคับน้าฮิม3คนคับ

7. thot_thot

thot_thot New Member Member

23
    0
    0
    ขอลงชื่อไปด้วย 2 คนครับ

ทศ ครับ

8. him111

1,151
    3
    0
    มีรายละเอียดเกี่ยวกับงานและค่าใช้จ่ายหรือยังครับใหม่เผื่อเพื่อนๆจะได้ทราบครับ

9. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ไปแล้วจะได้เจอทุกๆคนไหมหน๋อ หุหุ

10. him111

1,151
    3
    0
    ออยครับยังไงงานนี้ผมไปแน่นอนครับ

11. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    ผมเพึ่งมิตติ้งทำบุญครั้งแรกอ่ะครับ เลยมีเรื่องสงสัย อยากถามว่า
    -ผมเอาของไปให้น้องๆได้ใช่ไหมครับ พวกของเล่น หรือ ของกิน
    -มีการนัดรวมตัวกันที่ไหนก่อนหรือปล่าวครับ หรือ ไปเจอกันที่บ้านเด็กเลย

^ ^

12. OoyNalaemKorat

670
    4
    0
    แล้วเจอกันครับ พี่ๆๆ

13. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    ไปด้วยคนจิ 55

14. him111

1,151
    3
    0
    รายละเอียดเดี๋ยวน้องๆคงโพสอีกทีนะครับ แล้วเจอกันครับ

15. ก้อยจัง

ก้อยจัง New Member Member

19
    0
    0
    ไปด้วยคน

ก้อยไปด้วยครับ หิ้วน้องสาวไป1คน

16. ก้อยจัง

19
    0
    0
    อีกเรื่องนึง อยากรู้รายละเอียด เจอกันที่ไหน เอาไรบ้าง จะได้เตรียมตัวถูก

17. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    คุณแหลมผมยังไม่เส็ดเอากระบะไปด้ายไหมครับ
    ต้นครับแล้วขอรายละเอียดด้วยครับ

18. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    คุณแหลมผมยังไม่เส็ดเอากระบะไปด้ายไหมครับ
    ต้นครับแล้วขอรายละเอียดด้วยครับ

19. Mai_Support

132
    1
    0
    เรื่องรายละเอียดเดี้ยวอาทิตย์จะบอกนะครับ เพราะว่าเสาร์นี้จะไปจองสถานที่แล้วจะคุยเรื่องของที่จะนำไปให้น้องๆด้วย ได้ข้อสรุปยังไงเดี้ยวจะแจ้งให้ทราบอีกที่นะครับ

20. hinata

303
    0
    0
  21. OoyNalaemKorat

670
    4
    0
    เรื่องกำหนดการเร็วหน่อยก็ดีครับ จะได้เตรียมตัว เตรียมเงิน เตรียมรถทันครับ

22. Mai_Support

132
    1
    0
    เรียนน้าๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่าน ทางเราขอเลื่อนวันที่จะไปทำบุญไปอีกหนึ่งอาทิตย์เป็นวันเสาร์ที่ 18 ธันวาคม เนื่องทางสถานที่ที่จะไปจัดงานไม่ว่างและทางนิตยสารที่จะมาถ่ายก็ไม่ว่างติดงาน จึงเรียนมาเพื่อทราบ
    ส่วนเรื่องสถานที่นั้นเป็นบ้านแรกรับเด็กชายปากเกร็ด มีเด็กอายุตั้งแต่ 8ปี-18ปี มีเด็กอยู่ 100 กว่าคน ทางบ้านแรกรับเด็กอ่อนปากเกร็ดนั้นแจ้งว่าความต้องการของทางเขาต้องการนมกล่องกับกางเกง ส่วนทางเราจะจัดหาอาหารว่างไปเลี้ยงน้องในช่วงตอนบ่ายๆ ท่านใดที่สนใจร่วมทำบุญอาหารว่างกรุณาโทรมาหาผมโดนตรงได้เลยนะครับหรือโพสไว้ก็ได้นะครับ เดี้ยวผมจะแจ้งเลขบัญชีอีกที่นะครับ(จะเปิดหัวข้อใหม่) ส่วนที่ท่านใดจะนำของมาร่วมทำบุญเองรบกวนโทรแจ้งผมหรือโพสไว้ด้วยนะครับ

ในส่วนงานจัดเลี้ยงตอนเย็นอาจจะเป็นที่ร้านไก่ย่างโคราช พระราม5 ห้องคาราโอเกะ เรื่องค่าใช้จ่ายจะเรียนให้ทราบอีก 2-3 วันนะครับ

23. ก้อยจัง

19
    0
    0
    เดี๋ยวก้อยช่วยสนับสนุน เรื่องของนมกล่องได้มั่ยคับ แล้วจะให้เอาไปให้ที่ไหน หรือจะให้เอาไปวันงานเลยคับ

24. kui_panda

kui_panda New Member Member

35
    0
    0
    อยากไปด้วยจัง แต่ยังไม่รุ้จักใครเลยอ่ะครับ

25. hinata

303
    0
    0
    นมกล่องเดี๋ยวผมช่วยนะครับ ส่วนกางเกง นี่เป็นกางเกงเก่าได้ไหมครับ เดวรื้อของที่บ้านไปบริจาค ^ ^

26. ก้อยจัง

19
    0
    0
    กางเกง JJ ใช้ได้ป่ะคับเดี๋ยวไปเหมาที่โรงเกลือมาให้

27. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ไกล้เข้ามาทุกทีแล้วนะครับช่วยสนใจกิจกรรมกันหน่อยครับ...............

28. him111

1,151
    3
    0
    ดันกันไปครับกิจกรรมดีๆ

29. Mai_Support

132
    1
    0
    ในส่วนของนมกล่องและกางเกงใครอยากนำมาบริจาคนำมาในวันงานเลยก็ได้นะครับ

ในส่วนเรื่องของเงินบริจาคเลี้ยงอาหารว่างน้องนั้นๆต้องโอนมาที่บัญชีก่อนวันงานสัก 1 อาทิตย์นะครับ

30. OoyNalaemKorat

670
    4
    0
    รับทราบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้