มาร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิดให้กับคนที่เกิด เดือน พ.ย นี้กันดีกว่าครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ^TK^@HLc, 1 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    สุขสันต์วันเกิดสำหรับทุก ๆ คน ที่เกิดในเดือนนี้นะคับ

2. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ขอให้มีแต่ความสุขนะครับ

3. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำอวยพรครับ

และก็ HBD. ทุกท่านที่เกิดในเดือนนี้ด้วยครับ ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ.

4. ดันๆ

5. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    รวยแจ่มๆๆๆ

6. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับมีความสุขมากๆครับ ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆ

7. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    HBD ทุกคนนะครับ ขอให้พรของเพื่อนๆหน้าที่แล้วและด้านบน เป็นจริงทุกประการ อิอิ

8. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะครับปู....ขอให้มีความสุขมากๆ ร่ำรวยๆ นะ

9. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ็ฺHBD ขอให้สุขสมหวังทุกประการครับ ^^

10. กลับจากงานวันเกิด พี่ปู แล้วมีความสุขมากๆๆนะครับและก็พี่ สม ด้วยครับ
    ตั้ม ทอมแคท

11. Hbd แบบเปียกๆ
    ม่ายเมาแต่มึนๆ

12. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    แฮปปี้ๆ ขอให้สมปรารถนาทุกประการ

13. ไม่ได้ไป อิอิอิอิ HDB คับ

14. อีก สามชัวโมง วันคล้ายวันเกิดพี่ลภ
    HBD ครับพี่ลภ ขอให้มีความสุขมากๆๆนะครับพี่ พอดีผมกะว่าจะพิมพ์ตอนเที่ยงคืนแต่กลัวหลับก่อน 5555
    ตั้ม ทอมแคท

15. UZ2709

UZ2709 New Member Member

622
    2
    0
    ขอให้ทุกๆท่านที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนนี้ มีความสุขกันมากๆคับ

16. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
  17. ขอบคุงมากๆๆครับพี่ สม
    ตั้ม ทอมแคท

18. Som Sichaitong

1,376
    8
    0
    มีนิดเดียว ถ่ายมาไม่กี่รูปเอง

19. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    แฮปปี้ๆ ทุกท่านนะครับ

20. ใครยังไม่อวยพรจัดไปครับอัพๆๆ
    ตั้ม ทอมแคท

21. esterify

esterify New Member Member

46
    0
    0
    HBD....... ทุกๆท่านครับ มีความสุขมากๆๆนะ สมปราถนาทุกประการ

22. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    สุขสันต์วันเกิดทุกท่านครับ

HBDครับทุกๆๆท่านมีความสุขตลอดปีครับ
    ตั้ม ทอมแคท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้