จานเบรก E,SPEC กับ RUNSTOP

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย vitztrd, 1 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Opp

Opp Active Member Member

1,158
    0
    38
    e spec มี6รูสำหรับรถกระบะรึเปล่าคับ แล้วซื้อได้ที่ไหนบ้าง

2. S13 Tomei

S13 Tomei New Member Member

51
    4
    0
    ถ้างบเหลือโดดไปเล่น Project Mu เลยครับ เคยใช้ SCR อยู่ เดี๋ยวนี้คู่นึงไม่ถึง 17-18 K เเล้ว ดีกว่า E-spec

3. mooauan

mooauan New Member Member

14
    0
    0
    ไซส์เท่าไหร่หรอครับ แล้วมี 4 /114 รึเปล่าครับ

4. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    Run Stop ดีมากกกกกกกกกกกครับ
    แค่ 1 อาทิตย์แรกเท่านั้นนะครับ

หลังจากนั้น เบรคที่ความเร็วสูงๆๆแล้ว สั่นเป็นเจ้าเข้าทรงเลย

จะเปลี่ยนทั้งที เอาดีดีไปเลยดีกว่าครับ
    แต่ถ้าย้อนเวลาได้ ผมคงไม่เปลี่ยนหรอก Run Stop (ที่เปลี่ยนเพราะว่าเห็นแก่ของถูก)
    ตอนนี้อยากจะโยนทิ้งมากๆๆเลยครับ

5. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    คิดเหมือนผมเลย

ช่วงนี้กำลังหาเงิน จะลงเบรมโบ้มันซะเลย

ผมใช้ runstop ผมต้องเจียรจานบ่อยมาก

ปีนึงหลายหน จนร่องจนอะไรหายไปหมดแล้ว

จะไม่เจียรก็ไม่ได้ ก็มันเล่นสั่นซะเจ้าเข้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้