บริจาคของกันมั้ย

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 31 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อัพไว้ครับ พี่น้องเราเดือดร้อน

2. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    มารอเพื่อร่วมบริจาคคับ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ทำเด็กม้างครับท่าน มาเที่ยวเปล่าท่านเอ พาตัวอ่อนมาด้วยนะ อิ อิ อิ

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เดี๋ยวพาไปวันที่20

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ว่างัยกันครับท่าน ๆ โปรเจ็คนี้

6. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    งันกันดีครับ เสาร์ที่จะถึงแล้วนะครับ

7. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ตามนั้นเลยครับ

ส่วนสถานที่เจอแล้วแต่พี่ๆเลยครับ

8. pandabank

2,427
    4
    0
    ตามนั้นเลยครับ

ส่วนสถานที่เจอแล้วแต่พี่ๆเลยครับ

9. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    พรุ่งนี้เจอกันปั้ม ปตท.จิ๊บฟี่ แถว 4X4 OFF โรด ตั้งแต่ 21.00น.นะคับ ส่วนจะมูฟไปไหนต่อ ว่ากันอีกทีหน้างาน

10. pandabank

2,427
    4
    0
    ตามนั้นครับแล้วเจอกันครับ

ว่าแต่มันอยู่ที่ไหนหง่ะ.....อิอิ

11. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ปั้มจะอยู่ถนน ศรีนครินท์ ถ้ามาจากทางด่วยบางนาใหม่ ลงช่องที่3 แล้วชิดขวา ขับมาตามทางเดี๋ยวก็เจอ
    หรือมาไม่ถูกยังไงสอบถามทางได้ 081-7009015 เอ๋จร้า

12. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ครับผม แล้วเจอกันทุก ๆ ท่านนะครับ

13. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ว่าจาไปด้วยซักหน่อย สงสัยอด เมื่อวานเพื่อนโทรมาบอกว่าเย็นนี้จาเข้ามาหา เมาอีกแล้ว

14. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ไม่ว่ากันคับ เอาสะดวก

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ขอประทานโทษด้วยครับ ที่มิได้ไปร่วมมิตติ้งที่ปั๊ม ปตท. ตรุงจุด 4x4 ในวันเสาร์ที่ผ่านมา แต่ผมมีข้อเสนอแนะว่ารวมของบริจาคกันในวันเสาร์ที่ 20 พ.ย. 53 เนื่องในวาระ Meeting Mini Truck Club เลยก็ได้ครับ ก็ขอให้ทุกท่านที่มีความประสงค์ที่จะร่วมบริจาคสิ่งของ ก็ขอให้เตรียมกันมา เพื่อรวบรวม และสรุปทีเดียวที่งานเลยก็ได้นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ อิ อิ อิ

16. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    เห็นด้วยครับ จาได้เอาไปที่เดียวเลย

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    พอดีว่าวันที่ 10 ธันวาคม 2553 นี้ทางเพื่อน ๆ กลุ่มซอยบ้านผมมีความประสงค์จะไปร่วมทำบุญโดยการบริจาคสิ่งของอาทิเช่น ปัจจัยสี่ ให้กับวัดแถว ๆ จังหวัดฉะเชิงเทรา (พอดีว่าจำชื่อวัดไม่ได้) เพื่อน ๆ ชาว Mini Truck ท่านใดประสงค์จะเข้าร่วมทำบุญ หรือไปเที่ยวด้วยก็เรียนเชิญนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้