ปี 2020 จะยังมีใครขับ b11 เป็นเพื่อนผมไหมครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย angkura, 28 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    หากระจังหน้า B11

ขับ B11 มานาน กระจังหน้าแตก อยากเปลี่ยน ไฟหน้าก็ไม่ค่อยสว่างเลย ถ้าจะหาซื้อหน้าตัดบาง ของ B11 จะยังพอมีขายเป่าครับ หาที่ไหนได้บ้าง ราคาประมาณเท่าไร?

1. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    ซื้อเป็นชิ้นๆดีกว่ามั๊ยครับ หาไม่ยากหรอก
    ผมว่าเดิมๆ ไม่ตัดต่อจะทนกว่านะ

2. angkura

angkura New Member Member

35
    0
    0
    ใช้กระจังหน้ารุ่นไหนครับ ถ้าใช้รุ่นกระจังหน้ายาวผมมีครับมาเอาได้เลยครับ พร้อมไฟและก็ไฟหรี่ ครับ ไฟหน้าซ้ายมันไม่ค่อยสว่างครับ

3. พีโออาร์_Rizible

พีโออาร์_Rizible New Member Member

305
    17
    0
    ไม่ว่าจะปีไหนๆ

ถ้ายังมี 95 ก้ยังขับต่อไปคร้าบบบ

ถึงไม่มี 95 ก้ ไม่ขายยยย อิอิ

4. supakit

supakit New Member Member

303
    6
    0
    ถึงจะพังบ่อยแต่ก้อรักมาก ครับ

5. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    อีกนานคร๊าบบบบบ ไม่ขายแน่นอน
    เก็บให้ลูกหลานต่อเลยอ่ะ
    รถคันแรก ของผมเลยอ่ะ

6. ทัศน์ชวนชม

ทัศน์ชวนชม New Member Member

12
    0
    0
    ทัศน์นนทบุรีคับ

[​IMG] ของผมปี 86 คับ กันชนยาวแนะนำด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้