ถึงคุณ kooljo ที่เคารพ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย NHUM-YAI-JAI-DEE, 27 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43
    ท่านประธานครับ ทางฝ่ายค้นหายภาคสนาม ยังไม่สามารถ หาซากศพ ของผู้ต้องสงสัยเจอครับ

ทางฝ่ายวิทยาการคาดว่า คงเละ หรือไม่ก็ละเอียดเป็นจุลไปแล้วครับ

หลังจากที่ พวกท่านน้ำกำลัง ออกกลาด ยิง ผู้ต้องสงสัยแบบไม่ยั้ง

2. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    ช่วงนี้น้ำท่วมด้วยดิพี่ ไม่รู้ไปกับน้ำหรือป่าว

3. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    สงสัยกระทู้ไม่ดึงดูด...

4. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    แหม่ โป๊ป ปรี้ ครั่บ

ท่าน ก็ ว่า ไป นั่น

จะถึงเมื่อไหร่ยังไง

จะ ได้ ปลุก ผี รอ

5. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ผ่านมา แล้ว กั่วหาย อ่า ๆ :D

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ใช่พี่ที่วางเครื่อง VET ปะครับ

ยังไงโพสต์รูปหน่อยได้ไหมครับเพื่อเป็นแนวทางให้กับผมหน่อย อยากได้ข้อมูลเครื่อง แล้วก็ step นิดหน่อยอะครับ พอดีรถผมเดิมๆ บ้านๆ เลยอยากจะขอคำแนะนำหน่อยนะครับ

ยังไงช่วยตอบหน่อยนะครับ สนใจจริงๆ อันนี้ของจริงครับ

อ๋อแล้วยังไงพี่ช่วยตอบกระทู้นี้หน่อยก็ดีนะครับผมลูกผู้ชายพอถ้าผมทำผิดผมยอมรับครับ

"ถ้ารับความจริงไม่ได้ก็คงจะไม่มีความจริงใจความคิดคุณ" < -- boss plant manager ผมบอกมาครับ

7. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เค้าไม่ได้วางเองนะ ตูน แต่ อยากให้คนอื่นวาง นะ

8. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    โอ๊ยๆ งั้นชัดเรย ครับพี่เด่น

แหะๆ ไม่น่าถามเรยย พลาด

9. Denn

9,716
    819
    113
    ถ้าอยากชัดกว่านี้ เข้ามาดูใน
    หน้าซื้อขาย ข้างบนดิ 55

Sent from my iPhone using Tapatalk

10. blueday

blueday New Member Member

560
    12
    0
    ผมว่า เข้าป่าไปแล้ว

11. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    เค้าคงจะไม่เข้ามาดูแล้วหล่ะคับ พอกันเหอะคับ

12. cocoa99

cocoa99 New Member Member

60
    3
    0
    ขอเกาะกระแสด้วยคนครับ :sad:

13. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    แข่ง กิน เตี๋ยว เรือ กัน ไหมพี่น้อง

เอา มัน ข้างๆ อู่ เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้