ขอความช่วยเหลือด้วยครับ...!!!!

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tiger บ้านนอก, 26 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ดังอยู่เปล่าวครับพี่ ยูฮู
    ตั้มราม2

1. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    รถเปงไงบ้าง เพ่มุ้ย

2. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านที่แนะนำนะครับ...ไม่มีเวลาเข้ามาตอบเลยครับ

เปลี่ยนบูชที่เชียงใหม่แล้วหละครับ เหลือลูกหมากกลางยาวก็หลวมแล้วหล่ะคงต้องเปลี่ยนก่อนไปมิตติ้ง เฮ้อออ

3. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    รีบๆ เปลี่ยนนะคราฟ เพ่มุ้ย

ของผม ไม่เปลี่ยน มานตั้งศูนย์

ไม่ได้

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ขี่เสือระวัง ๆ เด้อ นู๋เป็นห่วงนะ

5. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    พี่มุ้ย ผมก็ลืมบอกพี่ ว่า ประมาณช่วงสองอาทิตย์ที่แล้วนะ บ้านแมนอะไหล่เพียบเลยพี่ D4D ไปจอดหลายคันเลยพี่
    ผมยังเอาไปสับ เลยพี่ แมนมันไม่งกกกกก อิอิ

6. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เอิ้กๆๆๆ...ยังมีอยู่อีกไหม ยังมีอีกหลายอย่างที่ยังไม่ได้เปลี่ยน ถอดไว้ให้ด้วยนะ 55555

7. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    รถใครโดนถอดเช็คด่วน

8. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    อ๋อพี่ถอดไว้ให้ไม่ได้ ต้องไปสับอะเด๋วเจ้าของมันรู้ รีบๆหน่อยพอจะมีอยู่วันนี้ไปดูมา อิอิ

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
  10. maxza c100

maxza c100 New Member Member

154
    1
    0
    น่าจะโทรหาผมนะครับ มาเชียงใหม่ไม่บอกเลยนะครับ มีอะไรจะได้ช่วยได้นะครับ จากคนเชียงใหม่ครับ maxza c100 อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้