รถของเพื่อนถูกขโมยคับ ของความช่วยเหลือพี่ๆน้องๆด้วย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย IamArt, 23 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    เป็นกำลังใจให้ตามเจอเร็วๆึครับ

1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เอาจากใจนะครับ

คือถ้าคนไม่เคยขับ ขับไม่เป็นแบบประเภท พูดมาก ขับแต่รถเดิมแล้วกระโดดขึ้นมาขับเลยอะผมมั่นใจขับไม่ได้ชัวร์ครับ !

เอาใจช่วยครับเจอะเร็วๆนะครับ เอาใจช่วย

2. Bh MotorSports

Bh MotorSports New Member Moderator

126
    1
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับเจอไวๆ พวกเวรตลย. เจอเมื่อไหร่จัดให้หนักๆครับ

3. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    รถเพิ่งเสร็จแบบนี้เปนผมคงน้ำตาร่วง ขอให้ได้คืนไวๆครับ...

4. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    ขอให้เจอเร็วๆครับ

5. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ขอให้เจอไวๆครับ

6. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ขอให้เจอไวๆนะครับ พวกจ้องขโมยก้อจ้องจริงๆ

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    500 ม้ามันขับกันง่ายจัง อิอิ เอาใจช่วยครับ

8. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    อัพ มีรูปด้วยก็ดีนะคับ

9. IamArt

IamArt New Member Member

4
    0
    1
    Up คับ โป่งหลังwide body เป็นไฟเบอร์อ่ะคับ ไม่ได้เคาะตัวถัง สงสัยตอนนี้อาจถูกถอดออกล่ะมั๊งเนี่ย ใครเห็นรถสีขาวจอดทำสี หรือกลับสีอู่ไหน รบกวนช่วยแจ้งมาบ้างนะคับ เผื่อเื่พื่อนผมจะโฉบเข้าไปดู

10. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    เอาใจช่วยครับ คนขับคงไม่ธรรมดาขับได้หน้าตาเฉย

11. IamArt

IamArt New Member Member

4
    0
    1
    อัพเดทคับ...

เริ่มมีความหวังแล้ว ล่าสุดมีคนเจอรถวิ่งอยู่แถวลำลูกกา ตอนตี2 ในสภาพเดิมๆอยู่เลย โป่งท้ายไม่ถูกถอด ประตูหลังไม่มีที่เปิด ไฟหน้าซีนอลสีชมพูเหมือนเดิม แต่คนที่เจอตามไม่ได้

ฝากเพื่อนๆดูด้วยนะคับ

ปล. เผื่อว่าพี่-น้องท่านใด ได้รับซื้อรถคันนี้ไว้โดยไม่รู้ว่าถูกขโมยมา(แต่ตอนน ี้รู้แล้ว) รบกวนติดต่อกลับเจ้าของรถตามเบอร์โทรที่ให้ไว้หน้าแร กด้วยคับ เจ้าของยินดีซื้อกลับโดยไม่มีการเอาเรื่องใดๆทั้งสิ้ นคับ

ขอแค่ได้รถคืนเท่านั้นคับ.....

12. Dunkinz_1pt

Dunkinz_1pt New Member VIP

232
    14
    0
    น่าจะลงรูปไว้นะคับผม !!

13. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ขอให้ได้รถคืนไวๆนะครับ

14. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ลงรูปเลยครับ น่าจะ ไวกว่า

15. say

say New Member Member

985
    1
    0
    เอาใจช่วยนะครับ.....

16. Nott_EA

Nott_EA New Member Member

659
    12
    0
    เอาใจช่วยครับ

ขอให้หาเจอไวๆนะครับ ทั้งรถ ทั้งคนโขมย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้