คัยจะไปมิตติ้งยกมือขึ้นนนนนน

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 22 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ขอโทษด้วยนะครับที่หายหน้าหายตาไปนาน เนี่องจากภาระอันใหญ่ยิ่งจึงมีเหตุให้้ห่างจากบอร์ดของพี่น้องไป แต่กลับมาแล้วครับ เริ่มต้นก็เลยวางแพรนใว้ว่า เดือนหน้าเรามิตติ้งกันหน่อยดีกว่า ก่อนจะสิ้นปีน่ะเนอะ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆอยากไปไหนกันดีครับ ผมน่ะอยากไปดูมอเตอร์เอ็กกกกกกกกกกกกกกกโปอ่า และก็ไปกินร้านสองสามก้าวของคุณคิมเค้าาาาาา เหอๆๆ เสนอมาได้เลยคร้าบบบบ

2. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    อ่าว ไม่ได้ดูหนัง.........(ไม่รู้เรื่อง)55+
    คุงเพ่คิมเปิดร้านแล้วหร๋อ นานแล้วดิ เฮ้อ ไม่รุเรื่องเลย
    งานนี้จะพลาดมั้ยเนี่ยตู - -*

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    มา แถวๆ สถาน ตาก อากาศ บางปู มะครับ
    อิอิ

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ได้เลยครับน้องโอม เหอๆๆ แกเสนอที่นี่มา 3-4 เดือนละ สงสัยต้้องไปซักทีล่ะนะ เหอๆๆ

5. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    งานนี้ต้องพลาดไม่ได้ครับ ว่าแต่เมื่อไรครับ

6. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ไป ไหน กันดี มี ครายเสนอ ที่ แหล่มๆ บ้าง ครับ

7. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    EXPO จัดที่ Impact ใช่มั๊ยครับ ..

ไปกันแถวๆนั้น ก็ได้มั๊งครับ ??

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:17:05 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:16:57 ----------

EXPO จัดที่ Impact ใช่มั๊ยครับ ..

ไปกันแถวๆนั้น ก็ได้มั๊งครับ ??

8. ohmmemy

1,077
    4
    38
    โคขุนๆๆๆ อยากกินๆๆๆๆๆ อิอิ

9. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    กินโคกันมะครับ เหอๆๆ

10. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ถ้าโคขุน .. ลองไป โคขุนปาร์คกันมั๊ยครับ ..

ถนนเกษตร-นวมินทร์ ตอม่อที่ 215 ตรงข้าม บุญถาวร ร้านอยู่ติดกับ Password Pub

รสชาติดี .. ผมว่าดีกว่า โคขุน คุณทอง พอสมควรเลยน่ะ !!

http://www.edtguide.com/KhoKhunPark_450806

11. ohmmemy

1,077
    4
    38
    จัดไป โคขุน ระบุวันที่ เลย ดี กว่าม่ะครับ อิอิ

12. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    ใช่ครับ ระบุวันที่มาเลยครับ

13. ohmmemy

1,077
    4
    38
    เด๋ว ผม ปรึกษา ทีมงาน แป๊ปน่ะครับ แหะๆ

14. ohmmemy

1,077
    4
    38
    หรือว่า จะ เอา โค โยตี้...!!!!! เหอๆๆๆ

15. gaszohol

643
    4
    0
    แหม๋ๆๆๆๆ เด๋วบ้านก็ไฟไหม้หรอกครับโอมมม 5555+

16. ohmmemy

1,077
    4
    38
    อิอิ ไฟ ราคะ เหอๆๆๆ

17. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ไปด้วยคร้าบบบบบ

18. ohmmemy

1,077
    4
    38
    พา เด็กมาด้วยป่าว อิอิ

19. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    โสดคร้าบ ไปคนเดียวคร้าบ

20. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    งั้นเรามีนัดกันวัน เสาร์ที่ 20 นี้นะครับ มิตติ้งกันก่อนลอยกระทงดีก่า เหอๆๆ เจอกันนะคร้าบบบบ ไปร้านที่เจ้าไอซ์เสนอเลยครับ

21. gaszohol

643
    4
    0
    จะพยายามทำทำเงินให้พร้อมค้าบ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้