"เราภูมิใจที่มีส่วน ทำให้จราจรติดขัด"

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม, 19 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    แม่งเหี้ย !!!

2. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    555

3. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    หนักใจแทนลูกหลานมันจริงๆ...

4. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    เกลียดแท็กซี่ หรือ คนขับรถสันดานเลวๆอ่ะนะ เฮ้อ

5. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ภูมิใจมากสินะ

6. อืม...นะ

อืม...นะ New Member Member

218
    12
    0
    คิดได้...แต่ไร้จิตสำนึก

7. kong@peugeot

kong@peugeot New Member Member

113
    2
    0
    คนเอาไปติดนี่ ฮาดีครับ เวลารถติดๆ เห็นแล้วคงหายเครียดพอตัว เอิกๆๆ

8. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    คิดได้นะเมิง

9. Empty heart

Empty heart New Member Member

96
    2
    0
    ผมว่า.... การศึกษา มันสามารถยกระดับจิตใจของคนได้นะ แล้วดูจิ๊ พวกนี้มีซักกี่คน ที่มีการศึกษา พวกโง่ เผาบ้านเผาเมือง มันมีซักกี่คน ที่มีการศึกษา (งงเลย เข้าเรื่องการเมืองเฉย)
    อันนี้พูดถึงส่วนใหญ่นะครับ

10. pitbull

pitbull New Member Member

31
    0
    0
    ก็รู้ตัวนี่....

11. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    พวกนี้ขับใจเกินรถ
    กระบะส่งของ อีกอัน
    ผมให้ ห้ากะโหลก ระยำได้อีก

Sent from my iPhone using Tapatalk

12. crown

crown New Member Member

549
    19
    0
    ใจคอ จะให้ฮิตมั้ง ฮ่า ฮ่า

13. bigbird busracing

bigbird busracing New Member Member

11
    1
    0
    ผมว่า.... การศึกษา มันสามารถยกระดับจิตใจของคนได้นะ แล้วดูจิ๊ พวกนี้มีซักกี่คน ที่มีการศึกษา พวกโง่ เผาบ้านเผาเมือง มันมีซักกี่คน ที่มีการศึกษา (งงเลย เข้าเรื่องการเมืองเฉย)
    อันนี้พูดถึงส่วนใหญ่นะครับ
    โดนใจจริงๆครับ บางคนจำใจเหี่ยเพราะทำมาหากินพอเข้าใจ ไอ้คนนี้มันทำโดยเจตนาระยำได้อีก เด๋วนี้ไม่อยากเข้ากรุงเทพเบื่อพวกมันนี่แหละ

14. bigbird busracing

bigbird busracing New Member Member

11
    1
    0
    ไม่จำเป็นไม่นั่งรถพวกมันด้วย แม่งขับจะรีบไปตายหรือไงพอว่ามันบอกว่ารีบเดี๋ยวได้เที่ยวน้อย ในใจผมคิดสันดานมึงมากกว่า เข้าโค้งตรงศาลรัชดาแม่งไม่เบาเลย มึงบอกกลัวอดตายถ้าเกิดมึงพากูแหกโค้งตาย ครอบครัวกูจะทำยังไงวะเนี่ย ถ้าแม่งไม่พาซิ่งแม่งก็ชวนด่า นายก กับ สุเทพ แล้วก็สรรเสริญ พวก??????เค้านั่นแหละ นั่งไปกะพวกมัน(บางคนนะครับแต่ส่วนมากแหละ) ไม่เคยสบายใจเลย อัดอั้นครับทนกับพวกมันมานานแล้วเบื่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

15. b&t

b&t New Member Member

11
    0
    0
    คนขับแท๊กซี่มันเสี่ยวก็ชอบทำไรเสี่ยวๆครับ สงสัยนึกว่าเท่

คติประจำใจพวกแท๊กซี่ครับ ++++++ ปราดเปรียวเคี้ยวโปเต้ ++++++

16. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    สมองมันคิดได้แค่นี้หรอ

17. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    จอดแช่ตามป้ายรถเมล์ ตามจุดต่างๆ บ่อยชัวร์

ติดแบบนี้ ทำแบบนี้ ภูมิใจในการกระทำเยี่ยมครับ คนเค้าด่า บีบแตรไล่ ยังไม่หลีก แถมภูมิใจอีกเยี่ยมมาก !

18. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    เคยสำนึกบ้างมั้ยเนี่ย แถมยังประจานตัวเองอีก เชื่อเลยแทกซี่ไทย

19. oregano

oregano Member Member

191
    6
    18
    เลวกว่าหมา !!

20. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    แสดงว่ามันรู้ตัว

21. อ่านให้ฮา....ก้อฮานะ.......แต่ผมไม่ชอบพวกนี้

อ่านแล้วหมั่นไส้ ไอ้ฟัจ

รถตู้อีก....ผู้โดนสารครึ่งคัน แม่มขับไล่ตามรถซิ่ง จะแซงให้ได้ เห็นอย่างบ่อย ไม่ห่วงชีวิตตัวเองก้อห่วงชีวิตผู้โดยสารที่ต้องรับผิดชอบบ้างเฮ้ย

22. Honda-Twincams

Honda-Twincams New Member Member

100
    4
    0
    ไอ้พวกที่จอดตามป้ายรถเมล์ ถ้าผมต้องใช้บริการแท็กซี่ ผมก็จะออกไปหน้ารถแท็กซี่คันแรกที่แม่งจอดคาป้ายอยู่ แล้วก็จะออกไปโบกคันที่กำลังวิ่งมา ผมทำแบบนี้ทีไร ไอ้คนขับมันก็จะมองด้วยความงงว่า "บักห่านี่ ไมมันบ่ขึ้นรถข่อยวะ"

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 พฤศจิกายน 2010
  23. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
    เกลียดแท็กซี่ทุกคัน

24. ake.pota

ake.pota New Member Member

4
    0
    0
    ภูมิใจมาก ติดมาก

25. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ซะงั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้