กระทู้สำหรับผู้เยี่ยมชม ลงชื่อไว้หน่อยก็ได้นะครับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 29 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    จัดไป อิอิ

2. FoRDeZ

FoRDeZ New Member Member

132
    1
    0
    ผ่านมาดูจ้า

^^

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เข้ามาเยี่ยมชมครับ

Nat_mo ถูกใจสิ่งนี้
  4. ชัย ท้ายหยด

ชัย ท้ายหยด New Member Member

34
    1
    0
    แวะมาทักทายครับผม

จาก ตัวแทน BEZII ครับ

อยากเข้าทีมด้วยจัง พี่นัท

5. sweet@egg

sweet@egg New Member Member

100
    1
    0
    สวัสดีคราบ
    ผมชื่อโจ๊ก จากทีม NOZZLE แวะมาทักทายครับ

6. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ฝากสวัสดีพี่แบงค์ด้วยนะคะ ^^

7. sweet@egg

100
    1
    0
    ได้เลยครับเดี๋ยวเจอพี่เค้าจาบอกให้เด่อ

8. sweet@egg

100
    1
    0
    พอดีผมอยู่ซอยโรงน้ำแข็งเคยเห็นรถสีขาวคันนึงแต่จำยี่ห้อไม่ได้เห็นติดสติกเกอร์ MINORI
    ผมขับเซฟิโร่สีน้ำตาลชอบจอดอยู่ตรงสามแยกอะครับ เห็นวันเสาร์ขับผ่านไปถ้าเจอกันทักกันได้นะครับ

9. boom_scirocco

boom_scirocco New Member Member

2
    0
    0
    อยากเข้าทีม minori ด้วยคร้าบ ถ้ามิตติ้งเมื่อไหร่บอกด้วยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้