มิตติ้งประจำปี ใครสนใจบ้าง ยื่นข้อเสนอด่วน

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ttsoft, 13 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    เสาร์ 13 ยืนยัน คนที่ 1 ครับพี่

2. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    คนเดียว ร้าไหนดี พระราม ห้าน้ำท่วมหลายร้านเลย

3. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    หัวปลาช่องนนทรีย์สาขารามอินทรา น้ำไม่ท่วม ที่จอดรถหลาย100คัน สำคัญสุดตอนตูเมาขับกลับ8ริ้วง่ายๆสบายเลย55555555555555

4. ttsoft

632
    1
    0
    เปลี่ยนเป็นเดินทางไปช่วยพี่น้องที่เดือดร้อนหลังน้ำท่วมดีไหม Rover คงไปตอนนี้ไม่ได้แน่ รวบรวมเงินกันไป หรือจะฝากกลุ่มอื่นๆไปก็ได้ ดีกว่าไหม ปีนี้งด.....ไปก่อน

5. pencilpen

pencilpen New Member Member

18
    0
    0
    ไปด้วยครับ....เป้

6. ผมว่าไปเจอกันมิตติ้งวันเสาร์ที่ 13 พ.ย. 53 แล้วตกลงกันอีกทีจะดีกว่าครับ...
    ช่วยพี่น้องที่เดือดร้อนหลังน้ำท่วมก็อยากช่วยอยู่ครับ...มิตติ้งก็อยากไปครับ
    งั้นเอางี้ไหม...ครับ มิตติ้งนี้ฝากให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ ใน Club มาร่วมกันบริจาคสิ่งของ หรือ ปัจจัยอื่น ๆ ที่จำเป็น
    เพื่อช่วยพี่น้องที่เดือดร้อนหลังน้ำท่วมด้วยเลยดีไหมครับ...ไม่ต้องงดมิตติ้งด้วยครับ
    ยิงปืนนัดเดียวได้นก 2 ตัว ได้สังสรรค์กับพี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ ใน Club แล้วยังได้บุญด้วย ผมว่าสุดยอด...ครับ

7. คุณpencilpen สนใจ...จะไปช่วยพี่น้องที่เดือดร้อนหลังน้ำท่วมกับพี่ใหญ่ หรือไปมิตติ้ง 13 พ.ย. 53 ครับ
    พอดีกระทู้ของคุณpencilpen ต่อจากกระทู้พี่ใหญ่เรื่องช่วยน้ำท่วมพอดี
    ผมเลยไม่แน่ใจว่าคุณpencilpen สนใจรายการไหนครับ รบกวนยืนยันอีกครั้งได้ไหมครับ...ขอบคุณมากครับ

8. เสาร์ที่ 13 พ.ย. 53 ยืนยันคนที่ 5 ต่อจากคุณsealwit และคุณpencilpen และพี่เจี๊ยบ และพี่กบ
    ส่วนสถานที่...ที่ไหนก็ได้ครับ ขอแค่ให้รถผมเข้าไปจอดได้ครับ...? :confused:

9. bunphot2000

555
    0
    0
    ที่เก่าเวลาเดิม หรือที่เดิมเวลาเก่า บอกมาละกันนะครับ

10. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    แปดริ้วก็ได้ ให้เจี๊ยบหาสถานที่

11. Mr. Jacky

Mr. Jacky New Member Member

41
    0
    0
    หลังจากมีปัญหาในการ login มานานแสนนาน
    ในที่สุดก็กลับมาใช้ได้เหมือนเดิม

งานนี้ขอแจมด้วยคนครับ

12. ttsoft

632
    1
    0
    ร้านไหนดี ถ้าไม่มีร้านอื่นหัวปลาที่เดิมก็ได้มัง

13. น้องนัท จัดให้ถึงไหนแล้ว...มีความคืบหน้าไหม เห็นเงียบไปเลย...+++!
    ถ้าไม่มี จะฟันธง...ร้านหัวปลาช่องนนทรีย์ สาขารามอินทรา แล้วนะ
    รีบนำเสนอด่วน... :p

14. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    สงกะสัย นัดอาจจา พลาดแล้วคร๊าฟงานนี้

ว่าจาไป บางแสน พอดี แต่เด๋วจาคอนเฟิมอีกทีครร๊าฟ ต้องดูเรื่องเวลา อีกทีง่า !!!!

ส่วนเรื่อง สถานที่ เอาที่ สะดวก ๆ คร๊าฟ !!

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 19:47:00 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:46:25 ----------

สงกะสัย นัดอาจจา พลาดแล้วคร๊าฟงานนี้

ว่าจาไป บางแสน พอดี แต่เด๋วจาคอนเฟิมอีกทีครร๊าฟ ต้องดูเรื่องเวลา อีกทีง่า !!!! ว่าจาเดินทางช่วง บ่ายๆ ไม่ก็ กลางคืน

ส่วนเรื่อง สถานที่ เอาที่ สะดวก ๆ คร๊าฟ !!

15. ถ้าน้องนัดไม่มามิตติ้ง...แล้วปั๊มพาวเวอร์ กับไดสตาร์ท ที่ตกลงไว้ จะให้ไปเอาที่ไหนดี
    และเมื่อไรครับ...

16. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    5555

เด๋ว ขอชัวอีกทีคร๊าฟ เพ่ แบบว่า แว็บๆ ไป อาจจาได้ แต่นัดอยากอยุ่ก่า เพ่ๆ นานๆๆๆ !!

เด๋วขอดูก่อนว่าอยุ่นานได้ไหมมม !!!! ไม่งั้น ขับไป บางแสนคนเดียว เหงาน๊ะ !!!!! 5555555

17. bunphot2000

555
    0
    0
    สรุปกันได้ยังครับ จะได้จองห้องไว้ใครครับ

18. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ไปไม่ได้ครับ รถมันไม่อยากวิ่ง มันอยากอยู่เฉยๆ ไม่ยอมติดซะทีจอดจมน้ำตากแดดอยู่หน้าบ้าน ครับ อิอิ

19. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ไนซ์ เปลี่ยนรถเถอะเชื่อพี่

20. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    ตกลงเลยพี่ใหญ่พี่เจี๊ยบ
    หัวปลาที่เดิมวันที่ 13 พ.ย.
    เวลา ตั้งแต่หกโมงเย็น โอเคเลยมั้ยครับ
    จะได้ไม่ต้องรอนาน

21. OK เลย คนแรก...ครับ

22. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    ด้วย คร่าบบ))))

23. gooart

gooart New Member Member

46
    0
    0
    อยากไปด้วยครับ แต่วันเสาร์ทำงานนะครับ

24. ttsoft

632
    1
    0
    ถึงหนุ่มและ ป็อบ สงสัย วันที่ 13 มีเราเพียง 3 คน หลายคนติดธุระ เราจะทำไงดี เลื่อนไปก่อนดีไหม หรือถ้าไม่เลื่อน แถวบ้านพี่ มีร้านอาหารเปิดใหม่ น่าสนมากเลย มีบ่อตกปลาด้วย ว่ายน้ำก็มี(ในคลอง) อากาศเย็นกำลังดี สนไหม แถม ดำลิตรให้ 1 ขวด น้องซื้อมาฝาก ...

25. พี่ใหญ่ลืมใส่ชื่อลุงเจี๊ยบ และพรรคพวกไปได้ไง (พี่กบ และนายบี๋)
    และน้องนัดอีกคน (น้องนัดมี Something กับผมอยู่ด้วย ยังไงก็อาจจะแว๊บ...มามั้ง)
    แล้วนายโอมห์อีกคน มั้ง...?
    นับไปนับมาก็ ประมาณ 7 - 8 คนมั้งครับ...พอแล้ว
    ผมว่ายังมีเวลาอีกตั้ง 1 อาทิตย์ครับ...คอยดูสถานการณ์ไปก่อนครับ
    รอใกล้ ๆ วันแล้วว่ากันใหม่ดีไหมครับ...

26. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    เพ่ใหญ่ อย่าพึ่งน้อยใจ ปายด้วยอีกคนครับ (อ้าว ๆๆๆๆช่วยqqqq confirm กันหน่อย ครับท่านสมาชิก )

27. nunjung_150

nunjung_150 New Member Member

7
    0
    0
    อยากไปด้วยครับแต่ไม่แน่อาจติดไปบางแสนครับ เดี๋ยวใกล้ๆมา confirm อีกทีนะครับ

28. opel_bacardi

opel_bacardi New Member Member

19
    0
    0
    จัดไปค่ะ ถ้าช่วงนี้หลายคนไม่ว่างก็เลื่อนเปนวีคถัดไปสิค่ะ

29. ขอรบกวนพี่ ๆ เพื่อน ๆ RoVer Club ที่สนใจมิตติ้งครั้งนี้ โหวตวันที่สะดวกหน่อยครับ...
    พอดีทราบมาว่ามีพี่ ๆ เพื่อน ๆ บางส่วนอยากมามิตติ้งครั้งนี้ด้วย...แต่ติดธุระ จึงอยากให้เลื่อนไปเป็นวันเสาร์ที่ 20 พ.ย. 2553
    ผมเช็คกับพี่ ๆ เพื่อน ๆ บางส่วนที่ไม่สะดวกแล้ว...ว่าถ้าเป็นวันนี้ OK เลย
    ขอรบกวนพี่ ๆ เพื่อน ๆ ที่สะดวกวันเสาร์ที่ 13 พ.ย. 2553 นี้ ขอโหวตวันที่สะดวก หรือขอความคิดเห็นหน่อยครับ...ผมกลัวพี่ ๆ เพื่อน ๆ ที่สะดวกวันเสาร์ที่ 13 จะไม่สะดวกเสาร์ที่ 20
    อยากให้พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ RoVer Club มาร่วมงานกันครับ...มิตติ้งประจำปี ROVER และท่านสมาชิกเก่า กับท่านสมาชิกใหม่จะได้ทำความรู้จักกันไว้
    เผื่อมีเรื่องต้องรบกวนกันครับ
    :D

30. kooooool

kooooool New Member Member

96
    0
    0
    ผมได้ทั้ง2วัน รบกวนโทรเตือนผมหน่อยครับพี่ ไปไหนไปกันครับ เพื่อไม่ได้เข้ามาดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้