ต่อเนื่องจากกระทู้ "วางมิด"

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย blueday, 10 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    กันชนหน้า ลู มีเข้ามาตัวนึงนะครับที่บางนาใกล้ๆร้าน boy atumax สีน้ำเงินสปอรต์ไลท์ ครับ กดราคาไว้เรียบร้อย 2800 ไป
    เดินดูครับ เห็นๆอยู่ไม่กี่วันครับ อยากได้ราคาลงกว่านี้โทรมาครับยเดี๋ยวส่ง ทหารพรานไปอุ้มมาให้ครับ

2. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ทีเค้าละตัวเอง ครั้งก่อนไม่ยอมส่งทหารไป ส่งยามไปอุ้ม เป็นไงละ สมหวังไปเลย

3. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    โชคดีมากมายเลยคร๊าบ ผมว่ากรณีนี้นะ 1 ใน 100 เลยนะครับ ดวงดีจิงๆ เลยคับบลู

4. blueday

blueday New Member Member

560
    12
    0
    จะรีบไปสอยมาเลยครับ ได้ทหารพรานไปอุ้มด้วยก็คงดี 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้