อยากติดตูดเป็ดยางดำอะ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย yommie69, 28 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. secret

secret New Member Member

111
    0
    0
    ไม่ถอดคร้าบ แต่อยากติดเพิ่มเฉยๆอ่ะ

2. อ่อครับ

3. อาเฮียปู

อาเฮียปู New Member Member

21
    1
    0
    ขอบคุณครับ ทุกๆท่าน

ตามนั้นครับ ลองทำแล้วซื้อยางมาเหมือนกัน เลย แต่ปู ซื้อที่พูลทรัพย์ครับ ขาย 2 เมตร 100 บาทแน่ มันหายากนักเลยตัดใจซื้อเลย กำลังลองติดครับ เด๋วเอารูปมาโชวส์ ครับ

4. ดีครับ.....ออกมาสวยแน่ๆ

5. aladin04

aladin04 New Member Member

9
    0
    0
    ดีจังเจอเด็กช่าง mtts04 ครับ

6. หวัดดีครับ รุ่น 04 นี่คือภาคสมทบรุ่น 4 ใช่ไหมครับ:)

7. secret

secret New Member Member

111
    0
    0
    พี่หาให้ผมเส้นจิ แบบของร้านสยามแก๊ส อ่ะ ชอบทรงนั้นมากๆเลยอ่า

8. ได้สิ.....ไงโทรมาหานะ 086-081-6243 เอกจ๊ะ

9. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    แจ่มครับ เดี๋ยวทำบ้างๆ

10. จัดไปครับ

11. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    สวยเลยครับ ต้องไปหามาติดมั่งแล้ว

12. เชิญครับ

13. อาเฮียปู

21
    1
    0
    ในนี้มีแต่ช่างฝีมือหรอครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ( ผมนักเรียนนายสิบรุ่น 2 /41 ครับ )

14. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    แจ่มจริงๆครับ ต้องไปลองมั่งและ

15. จ้าวโลก

จ้าวโลก New Member Member

273
    171
    0
    ใครทำแล้วก้เอามาโชวืบ้างนะครับ

ปล.ในนี้มีแต่ทหารทั้งนั้นเลย
    ผมลูกทหาร (ไม่รุ้เกี่ยวกันมั้ยขอมั่วด้วยล่ะกัน) อิอิ

16. อิอิอิอิอิ ไม่ใช่ทหารก้อโพสได้ครับ 555+ ไม่เกี่ยวกานนะ อิอิ

17. อาเฮียปู

21
    1
    0
    ติดตรงโค้งๆ แล้ว2 หน้าก็สามเอ็มอย่างดี มันก็หลุด จนปัญญาครับ ม้วนตั้ง 200-300 หลุดเฉย หรือว่ายางผมมันเส้นเล็กไปหน่อยมั้ง เหนื่อยจัย

18. จ้าวโลก

จ้าวโลก New Member Member

273
    171
    0
    ผมว่ามันไม่น่าจะหลุดนะครับ
    ถ่ายรูปมาให้ดูก็ดีนะ
    จะได้ช่วยกันแก้ปัญหา

19. รอดู รอดู

20. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    เด็กช่างก็เก่งเหมือนกันนะเนี่ย นับถือรุ่นพี่จิงๆ ผม สมทบ 16 ขึ้นปี3 คร้าบ

21. ง่ะ....เด็ก MTTS เผยตัวมาอีกคนแระ..อิอิอิ

22. Wyte

Wyte New Member Member

3
    0
    0
    งิดเลยผม เคยไปนั่งเฝ้า ตูดเป็ดที่ diy ตั้งน้าน นาน ไม่มีคนทำ มาเจอนี่ก้ช้าไปซะละค้าบ โดนไปแล้ว 800 บาท เส้าๆ

23. chiwawa

chiwawa New Member Member

25
    0
    0

ไปโดนที่ไหนมาครับท่าน บอกด้วย อยากโดน...อิอิ :D

24. mazaokung

mazaokung New Member Member

4
    1
    0
    แบบนี้ป่ะครับ 800 ดเหมือนกันผมซื้อที่ R Style บางนาอ่ะครับ ไปดูยางรีดน้ำมาแล้วมันเล็กไปอ่ะครับ

25. chiwawa

chiwawa New Member Member

25
    0
    0
    :D โอวววว... งดงามครับท่าน สนใจอย่างแรงเลย จัดปายครับ :cool:

26. เหอๆๆ ก้อถือซะว่าได้ของจริงครับ สวย เนียน มีแบบแผน
    สำหรับผม ผมไม่มีเวลาไปเดินหาครับ ก้อเลยใช้อันนี้ไปก่อน:D:D

27. ไปที่คลองถมมีขายเยอะเลยคับ ถ้ามันไกลก็ไปที่เชียงกง บางพลี ร้านอยุ๋ตรงทางลงสะพาน คับร้านประดับยนต์ มือสอง 500บ. ถ้าคลองถมประมาณ 800-900บ.คับ

28. ไปที่คลองถมมีขายเยอะเลยคับ ถ้ามันไกลก็ไปที่เชียงกง บางพลี ร้านอยุ๋ตรงทางลงสะพาน คับร้านประดับยนต์ มือสอง 500บ. ถ้าคลองถมประมาณ 800-900บ.คับ

29. อืม...................ลองเปลี่ยนดูมั่งดีก่า

30. teyngub

teyngub New Member Member

1
    0
    0
    พี่เอกคับผมชื่อเต้คับ
    สนใจไอเดียพี่มาก
    แต่หาซื้อไม่ได้คับพี่ช่วยซื้อและส่งให้น่อยได้ป่าว
    แบบของสยามแก๊ซน่ะคับ
    เดียวโอนเงินตามไปทีหลังคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้