อยากติดตูดเป็ดยางดำอะ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย yommie69, 28 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. akbk

akbk New Member Member

27
    0
    0
    แจ่มมากๆเลย...ขอยืมไปใช้มั้งละกัน จัดไปนะ :cool:

2. ได้เลยครับพี่เอก....อิอิอิ....ไม่ได้หวง....171 ใส่แล้วสวยมากนะ....อิอิ

Nutt_B14 ถูกใจสิ่งนี้
  3. eak_x2523@hotmail.com

[email protected] New Member Member

2
    0
    0
    แจ่มมากคับ.........เป็นความรู้ให้กับคนที่จะ ทำ DIY ตูดเป็นคับ....นับถือ

4. ขอบคุณครับเอก.....หน้านี้คนชื่อเอกตอบ 3 คนเลยอ่ะ อิอิ

5. gossa

gossa New Member Member

120
    16
    0
    ยางรีดน้ำ นี่มันอยู่ส่วนไหนของตัวรถอะครับ

6. supakit

supakit New Member Member

303
    6
    0
    ยางไล่น้ำหาซื้อได้ที่ไหนครับ

7. ร้านขายยางเส้นๆทั่วไปอ่ะครับ หรือไม่ก้อปริ้นเอารูปที่แสดงให้ไปให้ร้านดูก้อได้ครับ ว่าแต่คุณ gossa เมื่อวันเสาร์เจอรถผมหรือป่าวครับ เห็นรถคุ้นๆ

8. จ้าวโลก

จ้าวโลก New Member Member

273
    171
    0
    ซื้อตามร้านขายยางเส้นที่เกี่ยวกับรถครับ
    ปริ้นรูปไปให้ร้านดูด้วยก้ดีครับ

9. gossa

gossa New Member Member

120
    16
    0
    ขอบคุณครับ เมื่อวันเสาร์รถผมเองแหละครับ:D

10. อ่อครับ......

11. supakit

supakit New Member Member

303
    6
    0
    แถว สาย4 มีขายป่ะครับ

12. ไม่แน่ใจอ่ะครับ.....จะมาทำด้วยกันไหมล่ะครับ

13. Jira_es

Jira_es New Member Member

119
    6
    0
    ขอบคุณข้อมูลจากคุณสุนทร มากครับ
    ผมทำมาแล้วครับแต่ได้ยางมาอีกแบบหนึ่ง
    มันกว้างประมาณ 6 ซม.ครับ
    ดีใจมากครับที่ได้ มา ดีกว่า 800-900บาท
    ลงรูปให้ดูครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤศจิกายน 2007
  14. สีดำสวยครับ

15. mint_zaa

mint_zaa New Member Member

30
    1
    0
    แจ่มจริงๆ กำลังอยากได้อยู่พอดี ครับ
    ไว้มีปัญหาอะไร จะโทรไปคุยกะ เอก <สุนทรโคโลน่านะครับ>

16. ยินดีครับ...มีน

17. อาเฮียปู

อาเฮียปู New Member Member

21
    1
    0
    รบกวนถามครับแล้วติดยังไงง่ะครับ หงายขึ้น-ลง หรือว่าตัดตรงไหน ติดกาว ๒ หน้าที่ด้านไหนครับ ขอบคุณครับ งง

18. จ้าวโลก

273
    171
    0
    สวยครับ
    ของผมเอาด้านที่เป็นกำมะหยี่หงายขึ้นครับอธิบายไม่ถูกเหมือนกันครับลองดุรุปล่ะกันครับ

19. BoYzz

BoYzz Guest

0
    0
    0
    อยากทำกระจังหน้าเองครับ แต่ไม่รู้จะเอาอะไรทำกรอบ

ขนาดความกว้าง 8.5 * 45 ช่องเล็กนิดเดียวครับ ตอนนี้มีตะแกรงอลูมิเนียมแล้ว แต่ไม่รู้จะเอาอะไรทำกรอบ ใครมีไอเดียช่วยแนะนำนะครับ

20. ขอดูรูปกระจังหน้าหน่อยครับ เผื่อผมจะบอกให้ได้

21. ทำได้แล้ว ขอบคุณที่แนะนำครับ

22. หุหุหุ....สวยเนียนและประหยัดดีมากครับ

23. จ้าวโลก

273
    171
    0
    สวยๆทั้งนั้น

24. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    :D:D:D

25. อัพครับ.....

26. akbk

akbk New Member Member

27
    0
    0
    สุนทร พี่หาซื้อไม่ได้เลยอะ แถวบ้านไม่มีร้านขายอะ กำๆ

ฝากซื้อหน่อยซิ ถ้าได้เด๋วไว้นัดไปเอาพร้อมเงินเลย...พอได้ไหม? ติด 171นะ รู้ความยาวปะ? :cool:

27. ได้ครับ เด่วซื้อไว้ให้ พร้อมติดเมื่อไหร่ก้อโทรหาผมได้เลย ศูนย์แปดหก ศูนย์แปดหนึ่งหกสองสี่สามครับ

28. chiwawa

chiwawa New Member Member

25
    0
    0
    :D เนียนจริงๆคับท่าน :)

29. secret

secret New Member Member

111
    0
    0

ชอบแบบนี้อ่ะ พี่เอก หาซื้อให้ผมหน่อยจิ อยากได้บ้างอ่ะ น๊า แล้วเจอกานค้าบผม ว่าแต่อันนี้เค้าเรียกยางไรอ่ะ

เค้าเรียกยางรีดน้ำครับ รีดหรือไล่หว่า....จำไม่ได้
    แต่จะลงทุนถอด WING หลังออกเลยหรือครับ....หุหุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้