ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่าน และ พี่ต่าย ที่เป็นโต้โผใหญ่ สำหรับทริปอยุธยา ครับ / ว่าแต่ถึงบ้านกันยังอ่ะ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 4 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เเหม๋ พอมาร์ช กลัวเเต่ว่าจะเเวะข้าทางอะดิ

ผมว่าจะขึ้นไปวันที่ 23 นะ

สามคันเเละจากทาง ชลบุรี ไปป่าวมาร์ช

ไปช่วง สายๆ กลับมืดๆ ไปกันเลื่อยๆ ไม่เน้นซิ่ง

ที่เที่ยว มีอยู่ในใจเเล้วครับ เเวะตลอดทาง

2. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ผมเพิ่งขี่มอไซค์ไปเขาใหญ่มาคับ
    มันดี มีแหกโค้งจะตกเขาอยู่ด้วย 555
    แต่มันดีคับ ผมไปนอนบนอุทยานมา

3. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    ปลายปีมีที่เที่ยวสวยๆ เยอะ
    ไปที่เขาใหญ่ก็ไม่เลวเลยครับ

4. nagoya

2,118
    3
    38
    เดี๋ยวไปเเล้ว ไปเดินเล่น เเวะถ่ายรูป ที่ PALIO กันด้วย

มีสาวๆไปถ่ายด้วยจะเยี่ยมเลย

เเบบนี้เลย ที่เที่ยว สวย

อิตาลี่ เมืองไทย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 ตุลาคม 2010
  5. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    นางแบบพี่ต่ายนี่ ....................สุดยอด

6. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ไปแน่นอนครับ ผม
    สิ่งไหนที่ไม่เคยไปสิ่งไหนที่ไม่เคยทำ มีโอกาศอย่างนี้ต้องไปแล้วครับ
    โลกใกล้แตกแล้วพี่น้อง 5555

7. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    โอ้พระเจ้าจอร์ช สูเป๊นใสไปแล้วนี่ โลกที่ได๊จาแตก
    ขับอีโวแปดแล้วมันคึกดีจัง

8. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    so cute....

เอาปาเจโร่ สปอร์ตไปเปล่าว่ะพ่อมาร์ช จะได้เมากันได้ ผลัดกันขับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:40:40 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:40:25 ----------

so cute....

เอาปาเจโร่ สปอร์ตไปเปล่าว่ะพ่อมาร์ช จะได้เมากันได้ ผลัดกันขับ

9. nagoya

2,118
    3
    38

ผมว่า มาร์ช กำลังเฮ่อ ของใหม่ คงเอา Evo8 ไปแน่นอน
    เพื่อนทางชล บอย ก็เอารถ Van ไปนะ ไปกันเลื่อยๆ เเบบสนุกสนาน
    พ่อมาร์ช บอกว่า จะพาสาวๆไปด้วย สั้กสามคน

ใครว่างก็ไปนะ ทริปเเบบ ไม่เป็นทางการ ขับรถสนุกๆกันครับ วิ่งกันเลื่อยๆ
    งานนี้มีน้องพริตตี้ ติดรถผมไปเที่ยวด้วย นะ เธออยากไปถ่ายรูป

10. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    แวะไปกันที่สนามแข่งรถอันใหม่ที่โบนันซา...ถ่ายรูปสวยๆๆ เลย คับ.............

11. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    กำลังมีแพลนไปค้างคืนอยู่พอดีเลย ใครมีที่พักแนะนำแถวเขาใหญ่บ้าง

12. nagoya

2,118
    3
    38
    เห็น บอย บอกว่าจะค้างนะ ที่ จุลดิษ

เเต่ผมกลับครับ เดี๋ยวถามบอยให้นะ

อยากไป โบเนนซ่า ด้วยเหมือนกัน ว่าจะไปนะ เพราะไม่ได้ขึ้นเขาครับ งานนี้

13. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    น้องพริตตี้ที่ไปกับพี่ต่าย ใช่คนเดียวกับในรูปหรือเปล่า ครับ ถ้าใช่ก็น่าอิจฉาจริ๊งจริง ขาวววววว ได้ใจเหลือเกิน เฮ้อ

14. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    จะโดดงานก็เพราะพี่ต่ายพา pretty ไปนี่แหละ :)

15. nagoya

2,118
    3
    38
    เมื่อวานขึ้นไปเขาใหญ่กับเพื่อนๆ ที่กลุ่ม Subaru มาครับ เพื่อไปสำรวจโรงเรียนที่จะไปช่วยเหลือ โดยหาเงินบริจากสร้างห้องน้ำให้กับน้องๆที่โรงเรียน เเละอุปกรณ์อื่นๆ

เพื่อนๆทาง Subaru บอกว่าอยากชวนเพื่อนๆ ชวน Evo. Thai ไปร่วมทำบุญที่โรงเรียนในครั้งนี้ด้วยกัน

โรงเรียน อยู่เเถวๆ ทางเข้า มวกเหล็ก ไปเขาใหญ่ครับ

จะไปทำกิจกรรม มอบเงินเเละสิ่งของให้ทางโรงเรียนในวันที่ 30 - 31 ตุลาคม 2553

ผมเลยคิดว่า จะชวนพวกเราไปทำบุญด้วยกัน เเละไปเที่ยวกันด้วย

โดยรวมกับกลุ่ม Subaru ทุกท่านสนใจป่าวครับ ไปเช้าเย็นกลับก็ได้ครับ

เดี๋ยวรายระเอียด ผมจะคุยกับ ประธานโอ๋ ก่อนครับ

16. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เตรียมหนังสือเรียนเก่าๆ ของเด็กๆที่บ้านไปบริจากด้วยครับ
    กิจกรรมดี ๆ น่าสนใจ อิอิ
    ตกลงไปวันไหนอะพี่ต่าย 23 นี้ หรือ 30-31 งง อะครับ

17. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    ไปด้วย.........

18. nagoya

2,118
    3
    38
    คิดว่า จะไป วันที่ 30 - 31 นะครับ มาร์ช

วันที่ 23 เป็นวันหยุดต่อเนื่อง รถเยอะเเน่

ไหนๆเราก็ไปเที่ยวเเล้ว ไปทำบุญด้วยเลยดีกว่า

งานนี้ รวม Subaru and Evolution ขับกันไปเลื่อยๆ สั้ก 140 Km/Hr เป็นขบวนยาวๆ

เดี๋ยวผมจะตั้งกระทู้ รายระเอียดนะครับ

ใครจะไปค้างก็ได้นะ เเต่ผมไปกลับครับ( เเต่ก็ไม่เเน่นะ อิอิ )

19. nagoya

2,118
    3
    38
    คิดว่า จะไป วันที่ 30 - 31 นะครับ มาร์ช

วันที่ 23 เป็นวันหยุดต่อเนื่อง รถเยอะเเน่

ไหนๆเราก็ไปเที่ยวเเล้ว ไปทำบุญด้วยเลยดีกว่า

งานนี้ รวม Subaru and Evolution ขับกันไปเลื่อยๆ สั้ก 140 Km/Hr เป็นขบวนยาวๆ

เดี๋ยวผมจะตั้งกระทู้ รายระเอียดนะครับ

ใครจะไปค้างก็ได้นะ เเต่ผมไปกลับครับ( เเต่ก็ไม่เเน่นะ อิอิ )

20. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    กิจกรรมเพื่อสังคม สนับสนุนครับพี่ต่าย

21. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    หนับหนุนครับพี่ต่าย ......

22. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มันมากอ่ะครับ ขากลับ วื่งกันเพลินเลยครับ

วิ่งกันเปงยุ่งเลยครับ เส้น กาญจนา อ่ะครับ ขากลับวงแหวน !!!

รูปก้อสวย รถก้อสวย เที่ยวก้อหนุก อิ อิ

ทริปไหนก้อไป ครับ กะ Evolution Thailand ++++!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้