Photo >> EK GROUP Track Day <<

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย CaMpz, 4 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    มันมากงานนี้

ขอบคุณทุกท่านครับ ที่มาร่วมสนุกในประสบการณืมัน ๆ แบบนี้

คลับเรามากันเยอะมาก

เหมือนเป็นดาราเลย ถ่ายกันไม่หยุด ทั้งภาพนิ่ง ทั้งวีดีโอ 555

2. silto_EK

silto_EK New Member Member

126
    0
    0
    ต้องขอขอบคุณมิตรภาพดีๆ ของชาว EK Group ด้วยครับ ...

ไว้โอกาสหน้า ขอมาร่วมแจมส์ อีก น่ะครับ ... สนุก มาก ครับ ...

3. คราวหน้าต้องหาโอกาสไปให้ได้เลย
    น่าสนุกดีจัง

4. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    รูปสวยมากเลยยว่ะแคมป์ มีอีกป่ะ

5. Park Joen Ae

Park Joen Ae New Member Member

136
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับ สำหรับทุกท่านที่ทำงานเกิดงานนี้ขึ้นนะครับ

ไว้โอกาสหน้าเรียนเชิญร่วมงานกันอีกนะครับ คงประมาณเดือนมกราคมหรือกุมภาพันธ์นะครับ

ผิดพลากประการใดในงานผมขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

มีอะไรแนะนำหรืออยากเสนอแนะเรียนเชิญนะครับ

อันนี้เป็น facebook ที่ทำมาเืพื่องานนี้นะครับ
    http://www.facebook.com/profile.php?id=100001601981967
    หรือเข้าหน้าหลัก facebook.com แล้วพิมพ์ japdaythailand

ขอบคุณครับ
    โต

6. รูปสวย ขอบคุณคับ

7. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    เอารูปอีกอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้