รวมพลไปหระรีคับพร้อมสถานที่นัดเจอและสถานที่ปลายทางก่อนเข้างาน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย นายธงชัย โหนแหย็ม, 26 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    50/50

2. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ขอเป็นเกมส์แบบนี้นะครับ...

[video=youtube;UqFWnzWuvsE]http://www.youtube.com/watch?v=UqFWnzWuvsE[/video]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 กันยายน 2010
  3. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เห้ยเบน เค้าจัดที่สระบุรีเว้ย ใครไปบอกเบนว่ะจัดที่เลย เด๋วมานไปไม่เจอใครนะนั้น

4. หระรีฝนตกทุกวัน เตียมน้ำมาล้างรถด้วยเน้อออ

5. ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    ตั้มราม2

6. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ขอโทษครับไม่มีรูป555 แต่หระรีไปไม่ยาก ออกจากกรุงเทพก็วิ่งเส้นพหลโยธินมาเรื่อยๆ พอจาถึงตัวเมืองก็ขึ้นสะพานโค้งไปทางขวาพอลงสะพานก็จาเจอห้างโลตัสทางซ้ายมือ ไม่รู้ว่านัดเจอกันที่โลตัสป่าวหว่าอิอิ ถ้าไม่เข้าโลตัสก็วิ่งคู่ขนานตรงไปซักกิโลกว่าๆจาถึงแยกซ้าย ตรงข้ามโรงบาลเกษมราษฎร์ ก็ให้เลี้ยวซ้ายขับตรงมาประมาณโลนึง ก็ถึงสุขอนันต์ปาร์คจาอยู่ทางขวามือ
    ได้เลยครับโทรมาแล้วกัน เดี๋ยวจ้างรถนำขบวนรอเลย5555

7. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    5555+

8. แว่วๆว่าจะมีคนแคระมาเยี่ยมบ้าน กร๊ากๆๆๆ

9. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    รวมครบ 7 ไหม 555+

10. ไปเจอที่ปั้ม jet ดีกว่า
    ตั้มราม2

11. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เพื่อ...

12. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    พี่ต้น

13. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    จัดรูปงามๆมาเพื่อด้วยนะครับ..........

14. ช่วยแบกข้าวสารแหงๆ
    ปกติก็ยังไม่ครบนะนั่นน่ะ

15. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    อ้าวววววววววววววววววววววววววววววว

ตกเวลาไหนอะครับบบบบบบบบบบบบบ

เอารถไปส่งข้าวสารเลยนะครับบบ

น่าจะคบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

16. เข้ามาดูคลิปก่อน เด่วค่อยดัน อิอิ

17. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ไม่ดูคลิป แต่ก็ดันได้..อิอิ

18. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ไม่ไปและ เด๋วครบ....

19. m&m-HLC

m&m-HLC New Member Member

367
    1
    0
    พี่ต้นมาเเหลมร่อ..ร่อเเหลมเดียวจะงานเข้าอีกนะคราบ......

ปล.พี่ๆครับตกลงวันอาทิตย์นี้ถ้าไปร่วมงานเดินทางเส้นรังสิตมีนัดเจอกันตรงไหนก่อนมั่งครับ......กำลังชวนน้อง Uz เสียงโหดๆไปด้วยจะได้นัดเจอทีเดียว...

20. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    มาสารภาพว่า ไม่ได้ไป ข้าน้อยผิดไปแล้ว

21. m&m-HLC

367
    1
    0
    พี่ต้นมาเเหลมร่อ..ร่อเเหลมเดียวจะงานเข้าอีกนะคราบ......

ปล.พี่ๆครับตกลงวันอาทิตย์นี้ถ้าไปร่วมงานเดินทางเส้นรังสิตมีนัดเจอกันตรงไหนก่อนมั่งครับ......กำลังชวนน้อง Uz เสียงโหดๆไปด้วยจะได้นัดเจอทีเดียว...

22. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เจอกันที่อู่เวอร์ ก่อนมะ

23. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ไปเจอกัน ตรงปั้มปตท เลย ทางมอเตอร์เวย์ไปเลยก็ได้ครับบบบบบบบ

24. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อย่าลืม เก็บ รูถ่าย แจ่ม ๆ มาฝากด้วยเด้อ

25. มู๋ ติดเลียหรือคับ ถึงม่ายได้ไป เหอ เหอ

26. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ตลอดดดดดดดดดดดดดดด

27. m&m-HLC

367
    1
    0
    ได้ครับพี่ pap ถ้าไปเดียวโทรนัดอีกที่ตอนเย็นวันเสาร์.......

28. ยังไม่สูงอีกเหรอครับ 55

29. ฝนจะตกไม่เนี้ยยยย

30. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ดันๆ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้