มาร่วมเป็นกำลังใจให้ ภรรยา ป๋านุ้ย กันนะครับ ตอนพักรักษาตัว รพ. บางประกอก 3

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 25 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    หายไวๆนะครับพี่อิ๋ว

เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด ถูกใจสิ่งนี้
  2. New lopburi

New lopburi New Member Member

217
    2
    0
    ขอให้หายไวๆนะครับ

3. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    หายไวไวนะครับพี่อิ๋ว
    เป็นกำลังใจให้นะครับป๋า

4. จู้ๆๆๆๆๆๆๆ

5. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    แข็งแรงๆนะครับพี่....

6. poo_sitth

poo_sitth New Member Member

37
    1
    0
    หายไวๆ ร่างกายฟื้นตัวเร็วๆนะครับ

7. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ป่านนี้คงว่าป๋าได้เร็วขึ้นเร้วม้างงงงงงงงง

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ปานนี้เป็นไงบ้างหน้อออออออออออออ

ป่ารายงานหน่อยนะครับบ

9. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ลงรูปพี่อิ๋วหน่อยสิครับป๋า คลิปก็ได้

10. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    แข็งแรงๆ

11. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    หายไวๆครับ

12. สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆครับ
    ตั้มราม2

13. วันนี้กลับมาจากทำงาน ปรากฎว่าคุณหมอได้เอาสายต่างที่อยู่ตามตัวออกไปหมดแล้ว
    คุณหมอบอกว่าอาการดีขึ้นเร็วมาก มีตาข้างขวาที่ยังบวมอยู่เล็กน้อย แต่ไม่น่าเป็นห่วงอาไร
    ทานอาหารได้ดี ลุกนั่งเองได้แล้ว เดินเข้าห้องน้ำเองได้ คงอีก 2-3 วัน นี้ น่าจะกลับไปพักฟื้นที่บ้านต่อได้แล้ว
    คงได้กำลังใจจากทุกๆท่าน อย่างล้นเหลือจริงๆ ต้องขอขอบคุณมากๆๆ อีกครั้งครับ (ถ่ายรูปมาให้ดูกัล)

พี่ได้อ่านกระทู้ ที่ทุกๆท่านส่งกำลังใจมาให้เค้าฟังแล้วทุกกระทู้ ทำให้รู้สึกดีขึ้นมามากเลย (ในสมุดก็อ่านให้ฟังแล้วคับ)

14. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    หายวันหายคืนครับพี่อิ๋ว ใกล้ได้กลับบ้านแล้วดีใจด้วยนะครับป๋า

15. หายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    นะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ตั้มราม2

16. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เจ๊คับ แข็งแรงไวไว นะคับ

17. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    แข็งแรง หายเป็นปกติไวไวนะครับพี่

18. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    คลิปป๋ากับพี่อิ๋วเหรอครับ...

19. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    คนป่วยมันยังไม่เว้น ว่าแต่ว่ามีจริงป่ะ

20. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    กำลังใจล้นหลาม หายดีเหมือนเดิมเเน่ๆ คับป๋า

21. ส่งกำลังจัยมาให้ครับพี่
    ตั้มราม2

22. แจ้งข่าวนะคับ
    หมออนุญาตให้กลับบ้านแล้วนะคับ
    ขณะนี้ กลับถึงบ้านเป็นที่เรียบร้อย
    ขอขอบคุณทุกๆกำลังใจอีกครั้งคับ

23. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    กลับบ้านยังไงก็นอนพักให้หายดีก่อนนะครับ อย่าเพิ่งไปทำงานบ้านอะไรนะครับ จะได้หายไวๆ มีป๋าและลูกดูแลอยู่ใกล้ๆนี้แหละกำลังใจที่ดีที่สุดๆ...........

24. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    กลับบ้านได้ ถือว่าหายแล้วล่ะครับ แข็งแรงไวไวนะครับพี่อิ๋ว

25. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ดีใจด้วยครับ

26. JZ_std.

8,075
    74
    0
    เห้อออออออออออออยังไม่เว้นจิงงงงงงงงงงงงงงงงง

27. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ดีใจด้วยนะครับ สุขภาพจิตใจดีร่างกายก็ เเข็งเเรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

งี้วันอาทิตย์นี้ ป๋าก็เจอเมนซิครับบบบบบบบบ

อิอิอิอิอิอิอิอิอิ

28. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ดีใจด้วยนะครับป๋า...
    แข็งแรง แข็งแรง แข็งแรงเร็ววันเร็วคืนนะครับ...

29. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ดีใจด้วยคับป๋า.........พี่อิ๋วฟื้นตัวได้เร็วมาก ..........เย้ๆๆๆๆๆๆ

30. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    แวะมาเป็นกำลังใจให้ทุกวันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้