มาร่วมเป็นกำลังใจให้ ภรรยา ป๋านุ้ย กันนะครับ ตอนพักรักษาตัว รพ. บางประกอก 3

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 25 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ขอให้หายไวๆครับ
    เป็นกำลังใจให้ครับ

2. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    กลับมาแล้วครับ ขอให้ดีวันดีคืนนะครับ....

3. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เมื่อหัวค่ำ พี่บอลเล่าให้ฟังแระ เสียดายไม่ได้ไปด้วยเลย

ขอให้ภรรยา ป๋า หายไวไวนะคับ

เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด ถูกใจสิ่งนี้
  4. HeLL ViGO

HeLL ViGO New Member Member

124
    2
    0
    หายไวๆนะครับ^^

5. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ขอให้พี่อิ๋ว หายไวๆ นะครับ กลับมาบ่นพี่นุ้ยเหมือนเดิมไวๆนะครับ

6. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เมื่อวานไปเยี่ยม...หายไวๆครับพี่...ความฮารอพี่อยู่...

7. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    เป็นกำลังใจให้อีกแรงนะครับ แข็งแรงเร็วๆนะครับ

8. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    พี่อิ๋วแข็งแรงมากครับกำลังใจดี รู้สึกตัวพูดคุยได้ปกติแล้ว บ่นป๋าได้นิดหน่อย หายไวๆนะครับ.............

9. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ขอให้หายไวไวนะครับ

10. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ถ้าบ่นป๋าได้แล้ว ก็ใกล้หายแล้วซิครับ กลับมาร่างกายแข็งแรงไวไวครับ

11. หายไวไวนะครับ

12. หายไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับ
    ตั้มราม2

13. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    หายไว นะครับ สู้ๆๆ

14. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    หายไว นะครับ สู้ๆๆ

15. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    หายไวๆๆนะครับ และก็ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ....

16. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ขอให้สุขภาพเเข็งเเรง ดั่งเดิม ไวไวนะครับ

17. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    หายไวไวนะครับ

18. วันนี้โทรไปคุยกับป๋ามาป๋าบอกว่าดีขึ้นมากๆๆแล้ว โล่งจัยไปที่
    งั้นก็ขอให้กลับบ้านไวๆๆๆ แล้วกันนะครับ
    ตั้มราม2

19. ป๋าเอากระทู้นี้ให้เจ็อ่านหน่อยจิ ว่าน้องๆเขาบอกอารายมั้ง อิอิอิ

20. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ขอให้หายไวไวนะคับ

21. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ขอให้หายไวๆครับ ขอบคุณทุกๆท่านแทนป๋าด้วยนะครับ น้ำใจชาว HLC ไม่มีวันหมดจริงๆครับ..................

22. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    ขอให้หายไวๆนะคับ

23. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    วันนี้พี่อิ๋วน่าจะบ่นป๋าได้เยอะขึ้นอีกนิด อิอิ แข็งแรงหายไวๆจะได้ออกมาสนุกเหมือนเดิมครับ สู้ๆ

24. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ปานนี้คงนอนไฝ่ห่างบนเตียง พี่นุ้ยคงป้อนข้าวเเล้วมั้ง อิอิอิอิอิอิ

25. maxza c100

maxza c100 New Member Member

154
    1
    0
    มาเป็นกำลังใจให้ป๋าและครอบครัวอีกคนครับขอให้หายไวๆครับ

26. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    กลับบ้านแล้วก็ต้องดูแลให้ดีนะป๋า ไว้จะไปเยี่ยมนะครับพี่อิ๋ว แข็งแรงๆนะครับพี่

27. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    หายเร็วๆนะครับเป็นกำลังใจให้นะครับกลับมาเป็นขวัญใจของป๋าเร็วๆนะครับ...

28. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ด่าได้แล้วเหรอ โห พระเจ้าจอช ใกล้หายแหล่ะสงสัย

29. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    พี่อิ๋วหายไว ๆ นะคับ

ป๋าดูแลพี่อิ๋ว และดูแลตัวเองด้วยนะคับ..........สู้ ๆ คับ

ขอขอบคุณทุกๆกำลังใจ ที่มีให้อย่างสุดซึ้ง
    ณ ตอนนี้อาการดีขึ้นเป็นลำดับแล้ว พูดได้ปกติแต่ค่อยๆพูด สามารถตักข้าวกินเองได้ เดินเข้าห้องน้ำเองได้
    แต่จะบ่นว่าเมื่อย เนื่องจากนอนอย่างเดียวมา 3-4 วันแล้ว หมอยังบอกว่าฟื้นตัวไวมาก สงสัยจะอึด
    คงได้กำลังใจจากพี่-น้องไฮลักษ ต้องขอขอบคุณทุกๆท่าน อีกครั้งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้