เพื่อนๆพี่ๆไปวิ่งกันไหมคับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย COROLLA BOY, 27 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. artsound@5528

artsound@5528 New Member Member

93
    1
    0
    ผมรวบรวมพวก 1500 ไม่ได้เลยดิ

เลยไม่รู้จะลงรุ่นไหนดี

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    อยากไปวิ่งบ้างจัง

3. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    อัพหน่อยค๊าบ ไม่มีรายละเอียดเพิ่มเติมมาอัพหน่อยหรอคะ

4. makubu

makubu New Member Member

1
    0
    0
    หุหุ ไปงานนี้มาขอบอกว่ามันมากๆๆ ครับ โดยเฉพาะเต่าวิ่งกันได้จัยมัก๊ ครับ
    3819
    ปล แถมรถดิ๊ฟอีกครับมันส์ดี น้าง้วนแกดิ๊ฟได้จัยมาก

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เบส สนาม2 จัดไปใหม่อีกทีดิ อิอิ

6. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    OK เลยพี่เรารวมตัวแล้วส่งชื่อไปเลยจะได้ไม่อดอีกคับ ตอนนี้อยากวิ่งมากเพราะไม่มีแฟน อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้