รบกวนพี่โอครับ ขอฟัง comment Turbo HKS GT ll หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ASFasT_AS, 21 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ลูก8 พร้อมก้าน ผมเคยซื้อมา 8500 ครับ
    ราคามันแล้วแต่คนขายครับ เพราะของมันมีบ้างไม่มีบ้าง ราคามันเลยขึ้นๆลงๆ

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ลูกแปดของมือ2หา ไม่ง่ายครับ
    ของใหม่มีเบิก แต่ ราคาถูกกว่าลูกซิ่งนิดเดียว

3. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ผมมีลูก Tomei 85.5 mm. สภาพนางฟ้าอยู่ชุดนึงครับ สตาร์ทรันอินแล้วถอดออกเลยครับ สนใจโทรมา

4. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    เรื่องลูกคงต้องเลื่อนไปก่อนครับ รอพร้อมๆ แล้วทำอีกครั้งครับ ขอบคุณมากครับพี่
    นับๆดูแล้วหลายตังค์ เป็นลม

5. S.Hendry

S.Hendry New Member Member

81
    1
    0
    ขออาศัยกระทู้นี้ถามเพิ่มนิดนึงครับ
    อีโว7 ผมมีลูก HKS ชาพอก ชาพก้าน Powerenterprise อยู่แล้ว อยากใส่ก้านเพิ่ม กูรูทั้งหลายแนะนำเป็นก้านยี่ห้อไหนดีครับ
    ตอนนี้เล็งๆไปที่ carrillo cosworth tomei ยังไม่รีบซื้อตอนนี้นะครับ ถามเป็นข้อมูลเฉยๆ คอนเซปรถ 430 ม้า+- วิ่งเซอกิตแบบชิวๆได้ไม่มีเสียวพัง

ขอบคุณครับ

6. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ก้านของ k1 ก็ดูดีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้