เฮ้อ!!เซ็งด่านโชคชัย4 เดินวนรอบรถ "ท่อใหญ่จัง"

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ~Artdrumster~, 21 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CHOK@ELEVEN

CHOK@ELEVEN New Member Member

128
    2
    0
    ผมมีแบงค์500 ถามมันว่ามีทอนป่าวคับ
    มันบอกไม่มี พอดีเหลือบมาเห็นแบงค์ 20
    มันบอกว่า เอาเศษมาก็ได้
    ผมเรยให้แม่มไป 20 บาท

จบ

ด่านถ.รามอินทราหน้าแมคโคร

2. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ตำรวจดีอาจมี แต่ไม่เคยเห็น ขอโทษคนที่เป็นตำรวจหรือมีญาติเป็นตำรวจนะ เพราะผมไม่เคยเห็นกับตาจริงๆ
    เจอแต่ตำรวจเลวๆซะเยอะ

3. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ตำรวจดีอาจมี แต่ไม่เคยเห็น ขอโทษคนที่เป็นตำรวจหรือมีญาติเป็นตำรวจนะ เพราะผมไม่เคยเห็นกับตาจริงๆ
    เจอแต่ตำรวจเลวๆซะเยอะ

4. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    ผมไปหาพี่สาวที่บางกะปิขากลับๆเข้าริมทางด่วนรามอินทราตอนตี2ไปเจอด่านโชค....นี่แหละโดนเรียกตรวจอย่างนานนนเดินดูรอบๆรถ3รอบแล้วชอดูเอกสารทั้งหมด
    แล้วเดินไปดูหลังรถอีกแล้วเดินกลับมาถามว่า เอ็งไม่ได้มาอัดรถเล่นใช่มั้ย ผมตอบไปว่าโหพี่ผมคงไม่พาน้องหมามาอัดรถเล่นตอนตี2หรอกพี่ ( คือคืนนั้นผมพาน้องหมาไปเที่ยวบ้านพี่สาวด้วย )
    พี่ท่านถึงได้ปล่อยออกด่านมา แต่ถ้าพี่ท่านก้มมองใต้ท้องรถดูท่อสงสัยจะโดนอ่ะคับเพราะเดินขยายท่อสแตนเลสมาทั้งเส้นแต่พอดีปลายท่อผมมันไม่ใหญ่แล้วเสียงก็ไม่ดังด้วยเลยไม่โดนซิว
    ยังไงระวังๆกันด้วยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้