มีอะไรจะเล่าให้ฟัง อึดอัดครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย โบตั๋น, 17 กันยายน 2010

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ยังไงก็ขอโทษด้วยนะ
    ถึงความสำคัญของ ของสิ่งนั่น อาจจะไม่สำคัญสำหรับเรา คิดว่าไม่เป็นไร แต่มันก็มีความสำคัญกับเจ้าของมาก ในเมื่อเค้าให้ความเชื่อใจในตัวคุณแล้ว ก็ต้องมีความรับผิดชอบนำของมาคืนเค้าด้วยนะครับ
    ตั๋นเป็นเพื่อนที่ดีมากครับ
    เดี๋ยวทำรถเสร็จแล้วจะรีบเอาไปคืนนะ (ให้จับก้นทีนึงด้วย)

2. Nooky_B11

Nooky_B11 New Member Member

331
    2
    0
  3. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    มีงานวันไหน ไม่บอก กรูจะโกรธเมิงจิง ๆ ด้วย

ขอบคุณครับป๋ม

4. NJU

NJU New Member Member

294
    130
    0
    ก็มีแต่ใจให้ไป ไม่คิดอะไร

5. tob_sunnyb11

tob_sunnyb11 New Member Member

908
    178
    0

ก็น่าจะรู้แล้ว หละ

สาดดด เสือกเป็น b11 อีก เสียหมด

ปัดเดี๋ยว จัดใหญ่ แม่งทั้งสองคันเลย

นึกแล้ว ขึ้นเลย ขึ้นเลย

:mad::mad::mad::mad::mad:

6. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    คนดีๆแม่มก็ชอบโดนโกง อย่างพี่กูเนี่ย แม่งก็ไม่เคยคิดจะไปโกงใคร รู้จักกันมาก็นาน รู้นิสัยกันดี แต่ไม่รู้เป็นไง ชอบโดนคนเหี้ยๆ โกงตลอด มันเป็นยังไงวะ คือคนเหี้ยๆ ไม่มีปัญญาจะเอาของเค้า เลยมาเอาแต่ของคนดีๆ ใช่มั้ย สัดเอ๊ย

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ถือว่าถูก

นั้นดิพี่น่าจะเข้าใจกันบ้างเนอะ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:44:38 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:44:04 ----------

ถือว่าถูก

นั้นดิพี่น่าจะเข้าใจกันบ้างเนอะ

8. giantmodify

giantmodify New Member Member

18
    0
    0
    เอาใจเขามาใส่ใจเราครับ ยังต้องอยู่กันอีกในสังคมนี้ อย่าให้ต้องประจานกันเลยครับ ชื่อเสียงกว่าจะสร้างมา กว่าจะมารู้จักกัน อย่าให้ต้องเสียความรู้สึกกับเรื่องแบบนี้เลยครับ

9. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ได้คุยรายละเอียดกันแล้วนะครับ ต้องขอบคุณเพื่อน ๆ ที่เชียงใหม่ด้วยครับ
    ยังไง ผมจะแจ้งรายละเอียดให้ทราบถึงความคืบหน้านะครับ

ขอล็อกหัวข้อไว้ก่อนนะ กระทู้เริ่มแรงแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้