NEXT MITTING for HILUX cub

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้รถซา..หริ่ม, 26 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    .เย้ๆๆ...กานต์..เท็น..และก็แมน..จะเอารถไปแข่งกะGTRเหรอคับ...:D :D

1. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ป่าวครับคุณเอ๋แบบว่าอยากจะลองวิ่งในสนามดูมั่งอะเพราะรถผมคันนี้ยังไงเคยวิ่งในสนามมาก่อนเลยหรือว่ารถคุณเอ๋จะมาลงกะผมด้วยอิอิอิ

2. เชิญเลยคับ..รถผมวิ่งแซงชาวบ้านเค้าบนถนนยังแซงยากเลยคับ..ถ้าของกานต์ยังพอไปเล่นหนุกๆได้บ้าง...

3. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    หนักหลังอะป่าวพี่เอ๋ ไปเจาะกระบะหน่อยไหม๊จะได้เบาๆ 55

4. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เจาะเลยเอ๋รับรองเร็วขึ้นแน่ๆๆๆๆ

5. เอาอีกแล้วพวกนี้..ยุกันอีกแล้ว..จ้องจะรังแกรถเราอยู่เรื่อย..ฮือๆ

6. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    และแล้วเราก็พาชาวบ้านรุมทึ่งรถพี่เอ๋อีกแล้ว 55+

7. ฮือๆ..พวกนี้มันรังแกตูข้ามกะทู้เลย...ฮือๆ

8. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    น่าสงสารจัง อิอิ

9. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    เอ๋ทำเล้ยแต่งเครื่องด้วยอ๊ะแน่นอนป่าวงั้นเอาง่ายๆขอยืมล้อหน่อยนะวันที่12นี้อะได้มั้ยครับเพราะล้อคันอื่นผมไม่ชอบผมชอบล้อของคุณเอ๋อะน๊ะคร๊าบบ

10. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    เอ๋ครับแล้วคุณรู้ได้ไงว่ารถผมแรงกว่าคันอื่นเค้าอะเครื่องเดิมๆนะ

11. อย่างน้อยก็เครื่องเบนซิน..แรงไม่แรงเอาใว้ทีหลังเนอะ...:D

12. ยืมใส่วิ่งสนามเหรอคับ...ถ้าใส่ไป..จากวิ่งซัก16ก็คงจะเป็น20วิได้มั้ง..เพราะว่ายางมันไม่มีดอกแถมแข็งอีกต่างหาก...:D ...ชอบล้อผมเหรอ...ขายให้เลย..เอาป่าวกานต์...อิอิ..

13. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    คุณรู้ได้ยังไง ผมอาจจะติดโลโก้เองก็ได้นะครับ ว่าไงล้อยืมหน่อยนะจะได้เป็นยางสลิ๊กเลยยิ่งไม่มีดอกอยู่ด้วย

14. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ว่ามาสิครับ ผ่อนได้มั้ยล่ะ ราคาต้องไม่แรงนะครับ
    ถือว่าขายเพื่อนๆแหละ555555+

15. แหมละดับกานต์นี่ต้องผ่อนด้วยเหรอ..555

16. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ผมไม่ได้รวยนะครับ แหมคุณเอ๋เป็นถึงเจ้าของกิจการแค่นี้ขนหน้าแข้งไม่ร่วงหรอกครับ ให้ผมผ่อนนะนะนะนะนะ

17. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    ผ่อนอะดีแล้วพี่ไม่รู้อะไร
    ยิ่งนานยิ่งดี
    กินดอกกับพี่กานต์นานๆ 55+

18. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    นี่ก๊อฟคิดไปถึงเรื่องดอกเลยเหรอ ว่าไงครับคุณเอ๋ตกลงว่าโอเคนะ งั้นวันไปสนามเดี๋ยวผมขึ้นแม่แรงถอดนะอย่าว่ากันล่ะ555+6

19. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เอาล้อผมป่ะ..เพ่..18" 265/60...ถ้าไม่กลัวติดซุ้ม..:D :D :D

20. เอางั้นเลยเหรอ..มาเจอล้อจริงๆแล้วจะจ้ากกก..อิอิ

21. เอาของเท็นใส่ก็ได้..เนี่ย..เต็มซุ้มดีด้วยนะ...:D :D :D

22. เด็กใหม่อยากไปด้วย...อิอิ

23. ยินดีคับ..ไปแนะนำตัวที่กะทู้แนะนำตัวเลยคับ...:) :)

24. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    เอาของเท็นไม่ด้มันไม่เต็มซุ้มอะสิ แต่มันติดซุ้ม เดี๋ยวซุ้มแหก555555555555

25. กานต์ก็เอาของเท็นใส่หลังดิ..หน้าก็ใส่ล้อเดิม..ตัวเเดร็กเลยนะ555

26. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    งั้นผมเอาของเท็น1คู่ของเอ๋อีก1คู่ดีม๊ะท่าทางจะแม็ดกันนะ

เอาของเท็นใส่ให้ได้ก่อน...เดี๋ยวถอดให้เลย..อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้