NEXT MITTING for HILUX cub

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้รถซา..หริ่ม, 26 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    จัดไป...อิอิ

2. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เมื่อไหร่จาจัดซะทีก็ไม่รู้นะ ท่านทั้งหลาย แมน จิ้น ทราบแล้ว เปลี่ยน5555+

3. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    เด๋วผมจะไป กทม คัยว่างๆก็ พาไปเดินเซียงกง หน่อยนะคับ :D :D

4. ไปเชียงกงเหรอ..เตรียมตัวไปเสียตัว..เฮ้ย..เสียตังค์ได้เลยมีแต่ของสวยๆทั้งน้านผมไปทีไรอยากได้โน่นอยากได้นี่..แต่พอได้ยินราคาลมแทบแดก.....อิอิ

5. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    ก็บอกแล้วให้เอายาดมไปด้วย ไม่ก็หาผู้หญิงสวยๆให้ไปซื้อให้ แล้วก็ให้ต่อซะสุดๆเลย เหอะๆ

6. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    เสาร์ ที่12 พ.ค. นี้ โอเคไหม

สถานที่สนามคลอง5 ตั้งแต่ บ่ายๆๆเปนต้นไป

คิดว่าไง โอเชไหม ตอบด้วยค๊าบบบบ

7. โอเชคับท่านประทาน..ผมขอเป็น1ทุ่มกว่าๆได้ป่ะ..เพราะต้องดูแลกิจการที่ร้านก่อนคับ...

8. แหม..ก็อปก็หามาฝากพี่ซักคนสิ...เดี๋ยวนี้เรตติ้งตกฮวบเลย..ไปใหนไปคนเดียวตลอดเลย...:D :D

9. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    ดีๆๆๆๆๆ......ใกล้ดี อิอิ.......! 12 ก้อได้ จัดปาย

10. Tor_March

Tor_March New Member Member

32
    0
    0
    ไปต่างจังหวัด กับที่ บริษัท ครับ ขอโทษทีเคยบอกวันไปแล้ว เอาไว้ รอบหน้านะ จิ้น...^^

11. อ้าวเล้ว...ใครจะไปรายงานตัวด้วยคับ.....

12. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    อยากไปจัง..

แฮ่ะๆ อันนี้ตัวใครตัวมัน ตัวเองยังไม่รอดเลย:rolleyes:

13. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    แอบแวะมาดูค่ะ

14. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    ไปปะ:) :)

15. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เห็นด้วยอย่างยิ่งคับ.....:D :D :D

16. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    อยากไปด้วยจัง..........

17. อ้าว...เอาตัวรอดคนเดียวเลยนะ:D :D

18. ไปด้วยกันสิคับ...จะได้หนุกหนานคับ..:) :)

19. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    แล้วจะไปนั่งดริ้งที่โน่นด้วยอะดิ แล้วพวกเรามีสิทธ์เอารถลงไปลองซักรอบ2รอบมั้ย อยากรู้อะ

ผมไปจัดไปจิ้น แล้วเท็นล่ะ แมนด้วย พี่นุอีก

20. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ก๊อฟครับผม มากับคุณเอ๋ก็ได้นะอยากเจอทั้งคู่เยยอะ อย่างกะเราเป็นเกย์เลยหวะแฮะแฮะ

21. ว่าไปนั่น...ช่วงนี้เรตติ้งยิ่งตกอยู่นะ....:p :p :p

22. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ครายต้องการวิ่ง ก้อได้ คับ ค่าวิ่งคันละ 400

ครายจะวิ่งบอกก่อนนะจะได้ติดต่อ ให้นะคับ

** ไม่แน่จะเอา รถซาหริ่มไป ลองเวลาเหมือนกัน .............. :D :D :D :D

23. CoPPy_JuNG

263
    1
    0

อันแน่อยากเจอเค้าละซิ ว่าแต่ใครจะเป็น K / Q ฮ่าๆๆ

ไปไม่ได้จริงๆครับอยู่ไกลมาก:eek:

24. devil_TENGU

5,029
    27
    0

นึกว่าคุณตกคนเดียวเหรอผมอะไม่รู้นะ คุณคงหล่อแหละไม่งั้นจะมีเรตติ้งเหรอครับ ผมไม่ได้หล่อนะคร๊าบบบบ

25. ถ้าผมหล่อคงไม่โสดมาถึงทุกวันนี้หรอกคับ...อิอิ..

26. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    อยากไปอ่ะ แต่ไม่รู้จะได้ไปอ่ะป่าว

27. mityxโบHIT

mityxโบHIT New Member Member

169
    0
    0
    อยากเห็นรถซา..หริ่มวิ่ง

28. ว่าแต่รถจิ้นจะเสร็จทันป่าว..อยากเห็น4d56วางไมตี้วิ่งโชว์อ่ะ...

29. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    อดไปเลยเนี่ยๆๆๆ เด๋วรถผมเสจ จะไปมิตติ้งด้วยนะ คับ
    (ตอนที่รถผมเส้จ พี่คงมีหลานๆกันแล้ว 555)

30. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    นั่นดูสิพอนัดมี้ตติ้งที่สนามก็บอกอีกว่ามา1ทุ่มได้มั้ยมันยังไงยังไงคุณเอ๋
    ท่าทางนี่คุณทำตัวคล้ายๆดาราเลยนะ5555ต้องดึงเช็งไว้หน่อยใช่ปะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้