ฝากเสือน้อยมาใหม่ซักคันนะครับ tum4812

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ตั้ม กระบะไฮโซ, 11 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ยินดีครับ.... ว่าแต่เพ่ๆ HLC อาบน้ามเมื่อไหร่บอกล้วงหน้าน้า...หายานอนหลับด่วน

2. เอาไปวางคนที่บ้าน แล้วออกเที่ยวหรือคับน้องกอล์ฟ 55555++++++

3. :cry::cry::cry: ผมว่าชัวเลยป๋ามีพิรุด ชัวววววววววววว:kiss::kiss:

4. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    หวัดดีครับ คลับเราหื่นกันทั้งนั้น อิอิ

5. จิงๆแว้วม่ายมีคัยกล้าหรอกคร๊าบบบบบบบบบบบบบ พี่เชื่ออย่างนั้น 555555++

6. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    แม่บ้าน HLc ดุๆ ทั้งน้าน

7. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    หวัดดีพี่ตั้ม แมกเองๆ

8. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ม่ายเชื่อหรอก.........ผมว่าป๋า คนแรกแน่ๆ เรยอ่ะ..............อิอิ

9. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ไปมาเเว้วววววววววววววววว

10. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ไปไหนอ่ะ ไม่ชวนเลย

11. กล้าหลออออออออ

12. แล้วผมจะติดต่อไปนะตั้ม ไม่เคยถึงสักทีกรุงเทพอะ

13. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    กอล์ฟ ไมเป็นคนงี้เนี่ย เผื่อด้วยวุ้ย อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:34:34 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:34:02 ----------

กอล์ฟ ไมเป็นคนงี้เนี่ย เผื่อด้วยวุ้ย อิอิ

14. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    พี่ธง ติดต่อแล้วโทรหาผมด้วย จะได้มีเพื่อนไป อิอิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:37:17 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:36:32 ----------

พี่ธง ติดต่อแล้วโทรหาผมด้วย จะได้มีเพื่อนไป อิอิอิ

15. art_overcontrol

2,181
    3
    0
    หวัดดีคับพี่ตั้ม ยินดีที่ได้รู้จักรคับผม ยังไงมีโปรใหม่ๆ จัดให้น้องหน่อยนะพี่ 55+

16. ผมจะรอนะขอรับพี่ธง
    ตั้มราม2

17. หวัดดีเช่นกันครับปุ๊ คลับเราไม่ได้หื่นเพียงแต่อยากมาทำความรู้จักกันในที่ๆๆ........เท่านั้น
    ตั้มราม2

18. หวัดดีครับอาทยินดีเช่นกันครับ ตอนนี้ยังไม่มีโปรอะไรมีแต่เด็กเหนือมาไหม่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ตั้มราม2

19. สงสัยพี่ๆๆน้องๆๆอยากมาตากแอร์ที่ทำงานผมแน่เลย
    ซาหวัดดีเช่นกันครับคุง ปู ส่วนป๋ายังไม่มาสงสัยกลัว........................

HILUX ON THE LORD ครับที่นี่เร็วๆๆนี้สงสัยต้องให้ท่านประทานมาเซอร์เวย์ก่อน

20. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เด็กเหนือมาใหม่ๆ.....เด็กเหนือมาใหม่ๆ......เด็กเหนือมาใหม่ๆ......เด็กเหนือมาใหม่ๆ.....เด็กเหนือมาใหม่ๆ...เด็กเหนือมาใหม่ๆ......เด็กเหนือมาใหม่ๆ....เด็กเหนือมาใหม่ๆ......เด็กเหนือมาใหม่ๆ

21. ถูกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    ต้องนะครับบบบบบบบบบบบบ ท่านมุ้ยยยยยยย
    ตั้มราม2

22. mail_poo

3,298
    14
    0
    น้ามุ่ย....ออกอาการตลอด...........อิอิ

23. นันd4d

นันd4d New Member Member

1
    0
    0
    ยินดีคับ

24. nun_4d56

nun_4d56 Member Member

61
    1
    8
    กระทู้นี้มีคนเยอะเนอะ มิตติ้งเลยที่นั้นเลยไปด้วย 5555+

25. สงสัยจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ตั้มราม2

26. เช่นกันครับคุณนัน
    ตั้มราม2

27. ผมก็รออยู่เนี่ยว่าแต่มีคน..................แล้วนะแต่บอกไม่ได้
    ตั้มราม2

28. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ใครไปแล้วว่ะ ไม่ชวนเลย ขอให้เมียจับได้ เด๋วเหอะ อย่าให้รู้นะ ว่าเป็นใคร
    ล้อทองๆ มีแครี่บอยป่าวหว้า

29. mail_poo

3,298
    14
    0
    ก็รถคุณ โจ้นนท์ นี่...........ล้อทอง แครี่บอย.................อิอิ

30. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ว้ายเค้ายังมะได้ไปแต่เค้าจาปายยยยยยย เร็วๆนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้