ประกาศ ประกาศ !!! มิตติ้ง มิตติ้ง ขอเลื่อนเป็น วัน เสาร์ ที่ 30 ตุลาคม 53***เนื่องด้วยสภาพอากาศ***

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 8 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pump01

pump01 New Member Member

102
    0
    0
    ดันอีกแรง อิอิ

2. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    55555555 ดันๆๆๆๆๆๆๆ

3. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    สวยดีครับไม่เคยไปเลยครับได้แต่เยี่ยมๆมองอยู่งานนี้ถ้าไม่ติดงานไม่น่าพลาดครับ

4. justplay

justplay New Member Member

10
    0
    0
    อยากไปจังเลยอะ

แต่ไกลจังเลยอะ กลัวเมาแล้วขับกลับไม่ไหว 5 5 +

5. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ดันแรงเดี่ยวน้องเค้าเจ็บนะปั้ม อิอิ

ไปด้วยกันไหมครับพี่

ถ้างั้นผมคิดว่า คงต้องเลื่อนงาน เพื่อไปมิตติ้งแล้วละครับ

ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ เพื่อจะมีพื้นที่ใหม่ๆมาแนะนำกันบ้าง

อนุญาติให้พก พลขับไปได้นะครับ อิอิ

6. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    ถ้าวันที่ 30 น่าจะไปได้แน่ครับ บอย ยังไงค่อยเจอกันครับ

7. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    พรุ่งนี้แล้วนะครับ

ใครว่างก็ไปเจอกันนะครับ

8. naruto032

naruto032 New Member Member

24
    0
    0
    หายไปนานมาไม่ทัน เสียดายจัง T T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้