ขอแสดงความเสียใจกับคุณ YOD HK ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ManJz, 5 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    พรุ่งนี้ถ้าไม่ติดธุระ จะไปฟังสวดด้วยคนครับ

2. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เย็นนี้เจอกัน6โมงครึ่งไม่เกิน1ทุ่มนะครับ

3. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ตาเบนผมอาจไปช้าหน่อยนะ ส่งคนงานเสร็จจะรีบไปวัดเลย

4. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคราฟ

5. เสียใจด้วยครับผม
    ตั้มราม2

6. ถ้าว่างไปด้วยครับ

7. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ขอบคุณนะคับ สำหรับเพื่อน ๆ ชาว HILUX CLUB ที่มาร่วมงานและไม่ได้มาร่วมงาน
    ขอโทษถ้าที่งานผมบริการบกพร่องอะไรไป เพราะต้องเดินไปเดินมาในงาน
    ขออภัย มา ณ ที่นี้ด้วย และต้องขอบคุณสำหรับเงินที่เพื่อน ๆ ชาว HILUX CLUB
    ได้มอบเงินให้มาขอบคุณคับ และต้องขอขอบคุณสำหรับกระทู้ ทุกกระทู้อีกครั้ง
    ยังไงถ้ามีเวลา วันเสาร์ประมาณ 16.30-17.00 น. จะมีพิธีพระราชทานเพลิงศพ
    ใครว่างก็มาร่วมงานกันนะคับ เอาตามสะดวก ว่างก็มาไม่ว่างก็ไม่เป็นไรไม่ว่ากันคับ

8. zenryoku

zenryoku New Member Member

304
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับคุณยอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้