อีกมุมหนึ่งของความประทับใจ ซึ่งมีอยู่ไม่กี่คนที่อยู่ในเหตุการณ์....

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย INTER_ZONE, 31 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    การให้คือสิ่งที่ยิ่งใหญ่ (ถ้ามี และให้ได้)

2. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
  3. ถุกกกกกกกกก

4. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    พึ่งเข้าใจในสิ่งที่น้องโต้งหยิบยื่นให้คือความดีนิเอง
    พี่โจ้ พี่ไม่ใช่ ให้ผมเหอะ แกเอาไว้ก็ไม่ได้ใช้
    ให้น้องมะได้เหรอ เหอะๆ ต่อไปข้างหน้าพี่จะดีกับน้องนะครับ อิอิ

5. รับทราบ

6. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
  7. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เอือมมม...

ก็แบบที่พี่ผมพูดอะ...คิดแต่ว่า สิ่งที่เราให้เค้ามันไม่ทำให้เราแย่ลงแม้แต่นิดเดียว

แต่ๆๆๆๆ มันทำให้คนๆนึงรู้สึกดีก้อสุขใจแล้วครับ

การให้คือสิ่งที่ยิ่งใหญ่ในโลกนี้ครับ ผมเชื่ออย่างนั้น อิอิ

8. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ขอไรตาโต้งดีอ่ะ........ตาโต้งจะได้ทำสิ่งที่ยิ่งใหญ่ในโลก 555+

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    กิจกรรมดีๆ เพื่อสังคม สนับสนุนครับ

10. Som Sichaitong

1,376
    8
    0
    เกิดเป็นน้องนี่มันดีจริง ๆ

OK ซึ้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้