พูดคุยสบายๆ ตามสไตล์ Prostreet 2

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Purd_Prostreet2, 31 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ae-eg vtec

Ae-eg vtec New Member Member

95
    0
    0
    ได้ครับ จัดให้ (ว่าจะกั๊กไว้นิดใด้ปะ) แต่ตอนนี้เอาใจช่วยตัวเล็ก กันก่อนน๊า

ขอบคูณๆๆๆ พี่ทุกท่าน พี่เล่ พี่โอน พี่ลา ช่างสี ช่างเคาะ ด้วยครับ ตอนนี้เหนื่อยกันหน่อย ฝากด้วยครับ

2. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    คิดซะว่าฟาดเคราะห์ไปแล้วกัน เดี๋ยวก็มีอะไรดีๆตามมา

3. ฟาดเคราะห์อะไรเหรอพี่ปื๊ดไม่เข้าใจครับพี่

4. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    อยากรู้เข้าไปดูที่อู่ครับ แล้วจะพบคำตอบ

5. ผมมันบ้า

ผมมันบ้า New Member VIP

80
    0
    0
    งั้นพรุ่งนี้ผมคงรู้คำตอบ อิอิ

6. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    ผมใจร้อน เด๋วเข้าไปรู้คำตอบวันนี้เลยดีกว่า อิอิ

ยังไม่ทราบว่าเป็นอะไร แต่ยังไงก็เป็นกำลังใจให้เจ้าตัวเล็กด้วยนะค๊าบ ก้าวต่อไป โย่วๆ

7. งั้นเดี๋ยวไปแอบดูที่อู่เย็นนี้เลยดีกว่า อิอิ

8. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    งาน วีเทค พรุ่งนี้แร้ว สู้ๆทุกคนนะคร๊าบบบบ

9. จัดไปเจอกันที่สนามนะครับเทอร์โบตัวแรง อิิอิ งานนี้มีเฮแน่นอนครับพี่น้อง

10. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    ช่วงนี้เหนื่อยมากๆ แต่ยังไงก็สู้สุดชีวิต Prostreet2 สู้ สู้

11. bern_drangkab

535
    8
    0
    สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ นักสู้สายพันธ์ PROSTREET2 ^___^

งานเสาร์นี้ไม่ได้อยู่นะคร๊าบ กลับไปงานแต่งเพื่อนที่บ้าน แต่จะรีบกลับมาหั้ยทันชิง วันอาทิตย์คร๊าบบบ

12. จัดไป ทีมงานที่จะไปรบกวนไปกันแต่เช้าหน่อยนะครับเพราะงานนี้เค้ารันเร็ว วิ่งกันตั้งแต่ เที่ยงมั้งครับ แล้วเจอกัน ทีมงาน Prostreet2

ปล. อ้างตลอด สโลแกนใหม่ครับ อิอิ

13. Ae-eg vtec

Ae-eg vtec New Member Member

95
    0
    0
    ยินดีกับคุณปื๊ดด้วยครับที่คว้าอันดับ2 มาได้ กับเวลาใหม่ 12.63 วิ นี่ขนาดรันแรกของพวกเรากับการทำเครื่องแค่ไม่กีวันก่อนแข่ง(ขนาดยังไม่สมบูรณ์นะเนี่ย)
    ขอบคุณทีมช่างของพวกเรา พี่เล่ พี่โอน พี่ลา พี่ปู และพี่น้องPROSTREET2 ทุกท่านครับ

ส่วนผมไม่เป็นไรครับ งานหน้าเอาใหม่ครับก็แค่ระบบส่งกำลังมีปัญหาและเกียร์ยัดไม่เข้า แล้วจะกลับมาต่อเกียร์ให้เนียนเหมื่อนเดิม

14. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ไม่ รู้ ละ คน ข้างบน นิ ต้อง โดน พี่เล่ตีขา ซ้าย คนจูนตี ขาขวา ...... :D :D :D

15. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    ขอบคุณทีมงานทุกคนครับที่ช่วยกันจนทำให้ได้ผลงานที่ออกมาน่าพอใจ งานนี้ทุกคนเหนื่อยกันมากกว่าทุกรอบ แต่ผลงานที่ออกมาคงทำให้ทีมงานหายเหนื่อยกันได้นะครับ

สำหรับเอ้งานนี้พลาดไม่เป็นไรครับ ไว้เซ็ทรถใหม่งานหน้ารับรองไม่พลาดแน่ ขอบคุณที่ให้ใช้ยางในการวิ่งครั้งนี้

ปล.วันเสาร์นี้ใครว่างเชิญที่อู่ได้นะครับ เดี๋ยวจัดชุดใหญ่เพื่อเป็นการฉลองครับ

16. ผมมันบ้า

ผมมันบ้า New Member VIP

80
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีกับพี่ปื๊ด ด้วยนะครับ แต่อย่างไงก็ต้องขอโทษทีมงานด้วยนะครับวันอาทิตย์ที่ไปไม่ได้ ติดภาระกิจทางบ้าน ตอนแรกได้ข่าวว่าโค้กออกฟาว นึกว่าพี่ปี๊ดจัดที่ 1 แล้วซ่ะอีก อิอิ

ปล. ล้างท้องรอเลยดีกว่า หุหุ

17. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    ยินดีกับทีมงานทุกท่านด้วยนะคร้าบ แรงสุดยอดเจงๆ 12 แว้ววววว

18. สนุกสนานเหนื่อย และเพลียได้ใจมากมายครับ ปีนี้เราเห็น 12 วิแล้วคาดว่าปีหน้า 11 คงไม่หนีไปไหนแน่นอนครับ ขอบคุณน้องก๊อต น้องอู๋ น้องจิ๊บ ที่ช่วยกันเก็บของในวันอาทิตย์นะครับ เพราะพวกพี่ไม่ไหวแล้วเหนื่อยและเพลียมากมายครับ และที่สำคัญขอบคุณท่านมด ที่เอามอเตอร์ไซต์มาท้ิงไว้ให้ใช้ 1 นะครับ

ปล. พี่เอ้ครับ ทีี่พี่เอ้กล่าวไว้ข้างบน มันตรงกับสโลแกนของทีมเลยนะพี่ อ้างตลอด อ่ะ อิอิ โดนเลยนะพี่ 555555555

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:49:32 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:49:00 ----------

สนุกสนานเหนื่อย และเพลียได้ใจมากมายครับ ปีนี้เราเห็น 12 วิแล้วคาดว่าปีหน้า 11 คงไม่หนีไปไหนแน่นอนครับ ขอบคุณน้องก๊อต น้องอู๋ น้องจิ๊บ ที่ช่วยกันเก็บของในวันอาทิตย์นะครับ เพราะพวกพี่ไม่ไหวแล้วเหนื่อยและเพลียมากมายครับ และที่สำคัญขอบคุณท่านมด ที่เอามอเตอร์ไซต์มาท้ิงไว้ให้ใช้ 1วัน นะครับ

ปล. พี่เอ้ครับ ทีี่พี่เอ้กล่าวไว้ข้างบน มันตรงกับสโลแกนของทีมเลยนะพี่ อ้างตลอด อ่ะ อิอิ โดนเลยนะพี่ 555555555

19. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    รอดูรูปอยู่เด้อ!! ถ้าว่างจัดให้หน่อยครับ

20. Sketch_Prostreet2

Sketch_Prostreet2 New Member VIP

58
    0
    0
  21. Sketch_Prostreet2

Sketch_Prostreet2 New Member VIP

58
    0
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ธันวาคม 2010
  22. Sketch_Prostreet2

58
    0
    0
  23. bern_drangkab

535
    8
    0
    แสดงความยินดีกับพี่ปื๊ด ด้วยนะคร๊าบ พี่เอ้ ปีหน้าลุยกันใหม่ครับ มันไม่ยากเกินไปสำหรับพวกเราชาว PROSTREET 2 สวดยวดเลยเพี๊ย!!!!!

24. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    ขอบคุณครับสำหรับรูปสวยๆ

25. Sketch_Prostreet2

58
    0
    0
  26. งานนี้ หล่อกันทุกคนครับ ช่างภาพฝีมือเยี่ยมไปเลยค๊าบบบบ

27. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    นี่ขนาดยังไม่ใช่เลนส์เทพนะเนี้ยะ ถ้าได้เลนส์เทพๆส่งสัยภาพจะแจ่มกว่านี้เยอะ เดี๋ยวจะเก็บตังค์ซื้อกล้องวีดีโอสักตัวแต่ยังขาดคนถ่าย ใครอาสาเป็นช่างกล้องบ้างครับถ้ามีคนถ่ายเดี๋ยวปีหน้าจัดสักตัว

28. @simoto2005

306
    2
    0
    เพิ่งได้เบอร์พริตตี้มาหมาดๆ

พี่ลาหิวจัดเลย

29. @simoto2005

306
    2
    0
    สุดยอดตัวแข่ง Prostreet II

ลิง จั๊ก จั๊ก ..

30. @simoto2005

306
    2
    0
    สวยๆ สวดยอดเลยเพี๊ยะ!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้