พูดคุยสบายๆ ตามสไตล์ Prostreet 2

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Purd_Prostreet2, 31 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ae-eg vtec

Ae-eg vtec New Member Member

95
    0
    0
    โดดก๊อดโดด.....

2. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    เซ็งว่ะ!!!

3. ผมมันบ้า

ผมมันบ้า New Member VIP

80
    0
    0
    เป็นไรพี่ปื๊ด

4. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    อย่างเซ็งชิ...มาขับเจ้าตัวเล็กผมดีกว่า อิอิ รอเจ้านะจูนอีกนิดถ้าว่าไปขับให้หน่อย สั่งน้ำมันแล้วด้วย อย่าเครียด ??? ทำใจให้ว่างไว้........

ปล. นะรีบมาจูนเร็ว เพื่อนเราเซงงงงงง

5. ผมมันบ้า

80
    0
    0
    ไอนะติดน้ำท่วมอ่ะดิพี่

6. ประกาศ งานวันเสาร์ทีี่ 23 ตุลาคมนี้ 9:30 น. เจอที่อู่นะครับ งานนี้ มีรถกระบะน้องเป้นะครับ แต่ถ้าใครไม่เข้าไปที่อู่ก็ไปเจอที่สนามได้เลยนะครับ แล้ววันจันทร์์ที่ 25 ตุลาคมนี้มีงาน For Play ขอเชิญทีมงาน ProStreet 2 ทุกท่านนะครับ ค่าสมัคร 500 บุฟเฟ่นะครับวิ่งได้ทุกรุ่น

ปล. วันนี้ เครื่องYellow นะจะทำการจูนโดย หนูนะซ่า นะครับ ขื้้นไดโน่แล้วขอทราบแรงม้าด้วยนะครับ อิอิ

7. Happy Birth Day หนูนะซ่า ด้วยนะครับ

8. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    ยาวไปๆๆๆๆ

9. ผมมันบ้า

80
    0
    0
    เหนื่อย ๆๆ ๆ ๆ

10. gottenn

gottenn New Member Member

19
    0
    0
  11. Sketch_Prostreet2

Sketch_Prostreet2 New Member VIP

58
    0
    0
    รูป ผมมีอัพ ขึ้น FB ไป บ้างแล้วครับ ที่เหลือรอก่อนนะ ครับ พอดี ผมมา On site pattaya กลับอีกทีก้วัน ศุกร์เลย ครับ

12. Sketch_Prostreet2

Sketch_Prostreet2 New Member VIP

58
    0
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 ตุลาคม 2010
  13. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    รูปสวยมากๆๆครับ เสาร์นี้ต่อนะค๊าบบบ......

14. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    เจ๊สสสสสสส ...

รอส้มแป้นด้วยยยยยย

เสาร์นี้ออกแร้ววววววว

15. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    ขอบคุณภาพสวยๆจากคุณ นิโคลัส นะค๊าบ ^____^

พรุ่งนี้พร้อมลุย ไปกันครบๆนะค๊าบพี่น้อง

ปล. นิดนึงค๊าบ เรื่องค่าเสื้อ ใครยังไม่จ่าย ขอเก็บที่สนามพรุ่งนี้เลยนะค๊าบ ขอบคุณค๊าบ

16. ผมมันบ้า

80
    0
    0
    พรุ่งนี้ไปกันกี่โมงครับท่าน

17. Sketch_Prostreet2

58
    0
    0
    อ่าน ใน FB นะ ไอ้บิล

18. olepro2

olepro2 New Member Member

2
    0
    0
    เตรียมพบกัน

เสาร์นี้ไม่ได้ไป เก็บตัวไปสนามหน้าครับพี่น้อง

19. bern_drangkab

535
    8
    0
    งานต่อไป เจอกัลบางแสนนะค๊าบ ต่อด้วยงาน V-TEC PARTY มันส์ กันแน่นอน

20. เจอกัน วันที่ 10 ก่อนดีมั้ย ไปทำบุญเปิดร้านกัน ไอ้แคระมันเเปิดร้านแล้วมันจะเป็นเจ้าของกิจการใหญ่แล้วไปๆไปช่วยกันนะครับ เจอกันนะครับใครไปไม่ถูกโทรถามได้นะครับ

ปล.เตรียมพบกับสเต็ปใหม่ของ สาม ดอ ห้าวเป้ง ได้เร็วๆนี้นะครับ ผมทำตามสัญญาแล้วนะครับที่ได้เคยเอ่ยไว้ อิอิ หนีครับหนี แคมเดี่ยว กลัวๆๆอิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤศจิกายน 2010
  21. bern_drangkab

535
    8
    0
    แก้ไขวันนิดนึงคับ วันที่ 10 พ.ย. 53 นะคับ วันดีเวลา 08.39 น. เปิดร้าน " PPS CNC " บิการ : กัด ตัด เจาะ เซาะร่อง ทุกวัสดุ โดยเครื่อง CNC By : Bern 089-2829946 <ถือโอกาศโฆษณาซะเลย อิอิ> ใครมาช่วงเช้าไม่ได้ ก็มาช่วงเย็นนะค๊าบ ดื่มกินกันนิดหน่อย พอประมาณ ^___^

22. ประกาศครับ วันนี้ได้ทำการแจ้งถามทางทีมงาน Vtec party 2010 ไปเรื่องยางนะครับ สรุปว่ายาง R1R .ใช้ได้นะครับ และก็ เฟ็ดเดอร์เล่อ 595 ก็ได้เช่นกันนะครับ

23. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    อิอิ ..อารายเก่ง อิอิ เค้าไม่รู้เค้ามายเห็น....55555

ดีแล้วมีเสียวต้องนี้ซิ!!!!!!!!:eek::eek::eek::eek: ชอบจายยยยยย

24. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    เสาร์นี้ผมเข้าอู่ครับ เจอกัน

25. MAAA

MAAA New Member Member

96
    7
    0
    ยินดีด้วยนะครับ box B ที่เร็วที่สุด อิอิอิอิอิอิ

26. ประกาศครับ จากพี่บอล Hot Rod รุ่น Street Use สามารถใช้ยาง สลิคได้แต่ Spec ยางต้องห้ามเกิน 26 x 10. 5 นะครับแจ้งให้ทราบมา ณ โอกาสนี้นะครับพี่น้องชาว Prostree 2

เสาร์ที่ 13 นี้ เจอกันที่อู่ 11.00 น . นะครับเพราะต้องการออกจากอู่เที่ยงแล้วไปเจอเบ้ิลและทีมงานเรียบด่วนที่ออฟฟิศเบิ้ลกันแล้วออกเดินทางต่อนะครับจะออกจากออฟฟิศเบิ้ลไม่เกินบ่ายโมงตรงนะครับ ใครจะไปเจอที่ไหนแจ้งด้วยนะครับ เหรอว่าจะเปลี่ยนแปลงไงแจ้งด้วยนะครับเราจะได้ไปถึงกันเร็วหน่อยปีนี้จะได้มีที่จอดรถและจะได้มีเวลาทำอาหารนั่งคุยกันนะครับ ขอบคุณทุกคนนะครับ

ปล.ผมเจอที่ออฟฟิศเบิ้ลนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 พฤศจิกายน 2010
  27. bern_drangkab

535
    8
    0
    ตามเก่งบอกเลยคับ ถ้าใครจะไปเวลาอื่น ก็ไปเจอกันที่นู่นเลยก็ได้คับ

28. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    เรื่องเต็นท์งาน Vtec Party ผมได้จองไว้แล้วจำนวน 2 หลังครับ อยากทราบจำนวนคนที่จะไปและจอดรถในเต็นท์งานนี้ด้วยครับ จะได้เฉลี่ยกันถูกว่าจะเก็บเงินคนละเท่าไหร่ ขอเก็บในวันเสาร์นี้เลยนะครับสำหรับคนที่ไปบางแสน รบกวนลงชื่อกันด้วยครับ

1. ปื๊ด
    2. เอ้
    3. เก่ง
    4. เบิ้ล
    5. โบ๊ท

แก้ไขล่าสุด: 10 พฤศจิกายน 2010
  29. http://www.youtube.com/watch?v=ulqnPUpIoow&feature=related เอามาให้ดูก่อนจะถึงวันจริงให้บิ้วอารมณ์กันก่อนนะครับ ชาว Prostreet 2

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:53:24 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:52:52 ----------

http://www.youtube.com/watch?v=ulqnPUpIoow&feature=related
    http://www.youtube.com/watch?v=e9tQdNPB9U4&feature=related

เอามาให้ดูก่อนจะถึงวันจริงให้บิ้วอารมณ์กันก่อนนะครับ ชาว Prostreet 2

30. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    มีใครอีกมั๊ยช่วยลงชื่อกันหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้