NV Club Meeting เสาร์ที่ 11 กันยายน 2553

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Van X, 30 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    มากัน 30กว่าคัน ครับ..

2. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48

มาใหม่ 2 คันนะน้อง ไม่เดิมหมด...........................อิอิ

3. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ก็ไม่เชิงนะพี่

:)

คุณ Zumo_X เค้ามาบ่อย แล้ว

คราวที่แล้ว ที่ lotus เลียบด่วน เค้าก็มา

ไม่ใหม่ แว้วววว

:)

4. taxi39

taxi39 New Member Member

284
    0
    0
    ผมไง ใหม่ T_T

5. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  6. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    อ้าว ไม่ได้เข้ามาดูเลย
    มีมีตติ้งกันตอนไหนเนี่ย

ว่าแต่ วันเสาร์ อาทิตย์ที่ผ่านมา
    ผมก็ไม่ว่างด้วยแหละ
    ไป นั่งวิปัสนา มา อิอิอิ

7. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ไม่เป็นไรจร้า พ่อคนใจบุญ

8. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    ผมก็ใหม่ อิอิ

9. Van X

1,247
    44
    48
    ใหม่ตรงไหนอ่ะน้อง พี่ยังเจอตั้งหลายรอบ...............................อิอิ

10. mr_janes

352
    31
    0
    ไม่ได้ใจบุญเลยเพ่
    บริษัทบังคับไปง่า....

11. Van X

1,247
    44
    48
    อดดู AF เลยดิน้อง.....................อิอิ

12. Van X

1,247
    44
    48
    เอ่อ................ใครถ่ายรูป ช่วยเอามาลงด้วยนะครับ

13. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
  14. taxi39

taxi39 New Member Member

284
    0
    0
    มาเเล้วรูปเพิ่มเติม^^

รูปมาเเล้ว จร้า
    รูปแรก SR20 NEO vvl ของป๋าเบิ้ม เจ้าเก่า อิอิ

ต่อมา ฝากระโปรงหน้าเทพ^^ ของพี่X และก็รถสีบรอนซ์ของพี่ม็อค (ข้างในรถสภาพใหม่มาก แอบดูมา อิอิ)

คันนี้ของพี่ซูโม่ SR20 NEO vvl เช่นกัน

สีเขียวแม็กขาว ของพี่เสื้อฟ้า กางเกงขายาวอ่ะ (จำชื่อไม่ได้อ่าครับ) ส่วน คันริมขวาสุดของผมเองครับ ^^ เดิมๆเลย

ถ่ายใหญ่เลยครับพี่เก่ง

ต่อมา

ต่อมา.... คันเเรก ของพี่ทิด พี่X พี่เบิ้ม เเล้วก็พี่จ่า.... ตามลำดับเลยครับ

รูปรวมครับ

นั่งคุยกันชิวๆ

พี่ทิดแอบมองกล้องอ่ะ

รูปสุดท้าย^^

พี่คนไหนจะให้ลบ ทะเบียนบอกได้นะครับ เดวจัดให้^^
    อิอิ

ยังไงฝากถึงพี่ๆสมาชิกท่านอื่น ว่ามามิตติ้งกันเยอะๆนะครับ ผมอยากรู้จัก^^ :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กันยายน 2010
  15. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ครึกครื้น กริ้กกริ้ว ไม่ได้ไปครับ....

งวดหน้าเลียบด่วนใช่มั้ยครับ พี่ X

16. mr_janes

352
    31
    0
    ฝาโปรงไปโดนไรมาอ่ะพี่

ไปอยู่โน่น ยิ่งกว่าอดดู AF อีก

อดทุกอย่าง แม้กระทั่งอาหาร

เศร้า...............

17. TheMonster

TheMonster New Member Member

43
    0
    0
    เหอๆ โทษทีครับที่ม่ะได้ไป แบบว่าลืมอ่านกระทู้นี้
    จำเดือนผิดเลยผ่านๆตา *-*

18. Van X

1,247
    44
    48
    ไม่เป็นไรครับ รอบหน้ายังมี...............

19. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    เดี๋ยวถ้าว่าง แล้วจะช่วยหากิจกรรม พบ ปะ สังสรรค์ ให้นะครับพี่ X

ช่วงนี้งานเข้า...:sad:

20. Van X

1,247
    44
    48
    รอพี่เป้ครับ

21. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    รถเทพสวยๆ ฝาโปรงไม่น่าบุบเลยนะพี่

22. Van X

1,247
    44
    48
    อย่าแซวๆ...................:D:D:D

23. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    อิดฉาตาร้อนมากๆ มีแต่รถสวยสวยกันทั้งนั้น เมื่อไรผมจะมีแบบนี้บางน้า
    ขอโทษทุกๆท่านด้วยที่ผมขาดประชุม คราวหน้าผมจะทำตัวให้ดีๆ แล้วเจอกัด ชิมิ ชิมิ

24. wavethesun

wavethesun Member Member

33
    1
    8
    มีแต่รถสวยๆกันทั้งนั้นเลยครับอิจฉาๆ

25. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    สวัสดีน้องต้อง ไว้ว่างๆมา meeting กันซิครับ...:eek:

26. Van X

1,247
    44
    48
    Meeting รอบเดือน ตุลา คงต้องให้พี่เป้เป็นคนลงนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้