LSD for manual transmission SR20 FF

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PrimeraGTiR, 25 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    กำลังกังวลว่าใส่เข้าไป
    ก้ามปูกดลูกปืนมันจะหักไหมนั่น
    มันสู้ก้ามปูกดของ บีบี ไม่ได้เลยหง่ะ
    เสียว...............

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ขายผมเหอะพี่...........
    ไอ้นั่นของผมมันอันเล็กๆ........
    เหมาะกับ Nismo ของพี่ฉะ............. :D

:eek: ตานี่ก็บ้ายุ........... :eek:

ทนไม่ไหว Sure ครับพี่........
    ขายผม ขายให้ผม.......... นะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D

3. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    อยากได้ nismo คร๊าบ...อิอิ

4. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ปล่อยดีไหมเนี่ย
    เผอิญตัวโอเอส ผมเจาะฟลายวีลเป็นพัลซ่าแล้ว
    อดปาย กะว่าจะปล่อยเหมือนกานนะเนี่ย อิอิ
    ส่วนนิสโม่ ยังเก็บไว้กอดเหมือนเดิม(ของหายากคับ แปดนิ้วครึ่งเนี่ย)
    เก้านิ้วครึ่งเกลื่อนเลยละ

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    มันเป็นเหล็กนะครับพี่ฉะ..........
    เอาไปกอดไม่ดีครับ........
    ขายผมซะ แล้วเอาเกงินไปกอดแทนดีกว่า.........

เชื่อผมเหอะ...... :D

6. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    เปิดประมูลดีกว่าไหมเนี่ย
    ล้อเล่น.......
    ผมชอบกอดเหล็กด้วย
    แถมยังเป็นโครโมลี่ซะด้วย
    เนื้อเย็นทีเดียวละ
    น้องโครฯ
    เด๋วพบตัวใหม่แล้วจะส่งข่าวแล้วกาน

7. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ที่คุยกันเมื่อวาน
    นิสโม่ แปดนิ้วครึ่งหนัก 5.5 กก.จ้า
    ของโทดะหนักแค่ 4.8 เอง ยังขับไหวนะ(แคมเดิมนะ แคมแต่งเริ่มแย่แล้วเวลาขึ้นเนิน)
    รอบขึ้นเร็วปรี๊ด บูสท์เต็มเร็วมาก
    จนต้องรีบหา ไทป์ซี มาไงละ
    อิอิ

8. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ORC ไปก่อนล่ะกัน :D

9. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    โออาร์ซี
    เปิดราคามา หมื่นสอง
    โอ้วแม่เจ้า ซิ้งเกิ้ล นะนั่น
    บ้าไปแล้ว

10. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D เปิด BID เยยพี่.......... :D

ได้ 5.5 kg.

อิอิ
    :D

:D:D:D:D:D

11. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ไว้จะดูชุดใหม่ให้แล้วกาน
    อิอิ

12. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    memo ยังหนักก่าเยย :D

13. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D:D:D

อันนั้น มันเป็น the untouchable :D

14. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    นึกว่าเป็น
    UNBELIEVABLE
    ซะอีก

15. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D อิอิ
    ของเค้าดีจริง........... :D

16. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    นั่นดิ หลัง ๆ มะรู้เรื่องเลย

17. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D ช่ายยยยย ครับ.......
    หลังๆ ผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องเหมือนกัน.........
    :D

18. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ไม่รู้เรื่อง ด้วยคน คับ :D:D:D:D

19. yy_u12

18,827
    95
    48

:D เอ๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D

20. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    :D:D:D:D

21. madboy

2,808
    11
    38
    เอาแบบประหยัดหน่อย ก็ หวีแตนๆ ผ้าแตนๆ อิอิ ก็พอได้น๊ะครับ :D

22. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    มันต้อง กรุ้งกริ้ง แล้วม้าง.........อิอิ........:D:D:D เป็นไงเดียวรู้กัน

23. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    แนะนำว่ายังไง ขอให้หวีมีแรงกดเยอะๆแล้วกาน
    ผ้าจะเป็นธรรมดา หรือ เซมิ ก้อแล้วแต่
    หรือจะเป็นทองแดงเลยก้อได้
    แต่รู้สึกว่าทองแดงจะหมดเร็วกว่านะแต่ยิ่งร้อนยิ่งจับ

24. yy_u12

18,827
    95
    48
    จะให้ดี ต้องกดมิดดดดดดดดดดดดดดดดดดดๆๆๆๆๆๆๆๆ :D

25. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    กดมิดๆ
    มีถนนที่ไหนบ้างเนี่ย
    แบบว่าตอนเช้าไปทำงาน
    กะเย็นกลับบ้านเนี่ย

26. poomsiri

672
    8
    0
    พี่ ๆ คับขอถามอย่างนึงนะคับ......พอดีผมยกครัช OS Twin มาได้ 2- 3 วันแล้วแต่เวลาเหยืยบแล้วมันไม่ค่อยได้ยินเสียงกรุ้งกริ้งเลย.......( ถ้าไม่บอกว่าเป็น OS ก็ไม่รู้นะเนี้ย ) ต้องขับเข้าบ้านตอนดึก ๆ เงียบ ๆ ถึงจะได้ยินเบา ๆบ้างอยากถามว่ามันผิดปกติตรงไหนหรือป่าว.......คับผม

27. madboy

2,808
    11
    38
    มิดด้ามมมมมม :D

28. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ไอ้เสียงกรุ๊งกริ๊งนะของมันจะไปบ้านแล้ว กิฟเอย
    ปกติมันจะไม่ดังนะคับ
    เสียงมันดังจากแผ่นมันกระทบกับแกนด้านนอกยึดฟลายวีล(ตาไก่ รัชดา บอกมา)

29. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;););););););)

ของใหม่ มันจะดังแค่วิ้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    พอใช้ไปพ้น run in มันก็จะมีครืดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ บางครั้ง
    พอผ้าเหลือ 50% ก็จะเริ่มดังกริ๊งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แต่พอใกล้หมดเนี่ย ดังทุกเสียงรวมๆ กันกราวววววววววเลย.....

อิอิ
    ของเค้าดีจริง......... :D

30. poomsiri

672
    8
    0
    เหอ.....แล้วไป....ขอบคุณทุกท่านมากคับ.....เมื้อคืนไปกดมาขากลับบ้านบนทางด่วน.....ครัชดูดดีมาก ๆ 2500 ไปนะยาวเลยกล่องตัดไม่รู้ตัวเลย........อิอิ ของเค้าดีจิง ( แถมครัชไม่หนักด้วย นุ้ม + แน่น อ่ะ )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้