LSD for manual transmission SR20 FF

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PrimeraGTiR, 25 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ไม่บอกกกกกกกกกก แล้นนนนนนนนนนนน
    พี่ฉะ จายร้ายยยยยยยยยย :D

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    พี่ฉะเรา ยังซะสมมะเลิก

3. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ตอนนี้เล็งเกียร์ หก สปีด แท้ๆ อยู่
    ไม่รู้จะมีบุญไหม

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    ไม่ต้องเล็งครับพี่......... ยิงเลย.......... :D

5. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ยังไม่มีเป้าเลย
    จะเหนี่ยวได้ไงละ

6. yy_u12

18,827
    95
    48
    ยิงจองไว้ก่อนไงครับพี่......... :D

7. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ที่ญี่ปุ่นยังไม่ปล่อยของออกมาเลย
    แต่ใจกลัวว่าที่ฝรั่งลงไว้ใน G20 มันจะเป็นเกียร์ที่ใช้กะ QR20 นี่สิ
    เพราะหน้าตามันไม่ค่อยเหมือนยกเว้นจะมาหล่อหัวหมูเอง
    (ซึ่งจะงานช้างไปหน่อย)
    ผมยังเชื่อว่าถ้าของเข้ามาร้านยังไม่รู้เลยว่าเป็นเกียร์หกสปีด
    (เป็นโอกาสทองที่จะได้เกียร์มาในราคาไม่แรงมาก อิอิ)
    แต่จะแยกขายหรือเปล่านี่สิ น่าคิด

8. yy_u12

18,827
    95
    48
    ผมเจอ QR20 ในไทยหลายตัวแล้วอ่ะพี่........
    แต่เกือบทั้งหมดเลย มานเอาเข้ามาแต่เกียร์ Auto อ่ะ
    เห็นเกียร์ธรรมดา ตัวเดียวเอง........... แต่ไม่ได้สนใจ
    เพราะใจไปเล็งแต่ QR25DET เกียร์ Auto ขับสอง
    จาเอามาใส่น้องเขียว.............. :D อิอิ

9. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    เล่นของสูงนะนั้น
    ท่านโต้งเรา

10. yy_u12

18,827
    95
    48
    ของเล็กก็ลองแล้วอ่ะพี่.........
    อยากลองของใหญ่ นิ่มๆ บ้าง......... :D

11. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    เกียร์เต็ด ปี๊ดๆๆ :D

12. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ปัญหาคือว่าเกียร์ของ QR เป็นสลิงโยงเปลี่ยนเกียร์
    ถ้าไม่ได้คันเกียร์มา สงสัยยาวละทีนี้

13. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    สงสัยจะเต็มไม้เต็มมือแหะ
    น่าอิจฉา จิงๆ

14. yy_u12

18,827
    95
    48
    เรื่องคันเกียร์ไม่ค่อยน่าห่วงครับพี่...........

มันต้องเต็มไม้เต็มมือ........ ครับพี่..........

ฮิ้ววววววววววววววว :D

15. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    อยากได้เต็ดหัวหมูหย่ายๆ :D

16. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    หายากสุดๆ ท่านเอ เอย

17. madboy

2,808
    11
    38
    อิอิ ไอ้ชุด clutch ที่มานมีเสียงกรุ๊งกริ๊ง ที่จะมาส่ายยยเกียร์เล๊กกก มานก็ไม่ค่อยจะเจอเหมือนกัลล่ะพี่วัยรุ่น :(

18. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    เกียร์เล็ก ใส่ของ OS Giken ได้ทุกรุ่นตั้งแต่
    Super Single จนถึง Twinplate เลย
    เพราะของ OS ฟลายวีลจะเล็กกว่าฟันสตาร์ททุกรุ่นจ้า
    แต่ถ้าพวกนิสโม่ โทดะ แผ่นเดียวจะใช้ไม่ได้คร้าบ

19. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: อูย.........
    รุ่นใหญ่เค้าคุยกัน......
    รุ่นเล็กๆ อย่างผม ถอยก่อนดีฟ่า......... :D

20. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ขอรุ่นเล็กคุยด้วยคนนะคับ

21. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ขอเป็นรุ่นจิ๋วด้วยคนนะ

22. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ของหาไม่ยากหรอก
    ให้เฮียไก่คลัชท์ รัชดา หาให้ได้ชัวร์
    ราคาไม่แรงมาก
    เส้นสายเค้าเยอะ
    แกซื้อชุดคลัชท์เก็บไว้เต็มบ้านเลยละ
    อิอิ

23. cyklop

cyklop New Member Member

9
    1
    0
  24. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D หูยยยยยยยยยยยย
    ใหญ่ขนาดนี้ ลงมาจิ๋ว ไม่ได้แล้วครับพี่........

ฮิ้วววววววววววว :D

25. madboy

2,808
    11
    38
    อิอิ กิเลสบังเกิดล่ะสิ ยิ่งเจอบ่อยๆด้วยดิ อิอิ

พี่โต้งค้าบบบบ os คร้าบบบบบ

ปล, งี้ผมมิเป็นรุ่นซุบเปอร์จิ๋วเลยเหรอเนี่ย :D :D :D :D

26. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    พวก nismo เก้าก้อน ไม่มี 8.5 นิ้วเลยหรอครับ

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: ยุเจงๆ ตาคนนี้........
    ทีเพื่อนๆ ยุให้ทำผู้หญิงท้องเนี่ย ไม่สนใจ..........

:eek: :eek: :eek: :eek:

28. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    นิสโม่แปดนิ้วครึ่งมีนะคับ
    แต่ผ้าเป็นเซมิทองแดงไม่ใช่ก้อนทองแดง
    ไว้เด๋วลงรูปให้ดูแล้วกาน
    ของสแปร์ไว้เผื่อ ซุปเปอร์ซิงเกิ้ลของ โอเอส จะหนักเกินไป
    อิอิ

29. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    รูปจ้า
    สังเกตุง่ายๆ นิสโม่ มักจะปั๊ม RS ให้เห็นนะคับ

30. madboy

2,808
    11
    38
    os os os os

:cheer2::cheer2::cheer2::cheer2:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้