อุบัติเหตุเกินขึ้นได้ทุกเวลา ถ้าคุณประมาท (เหมือนผม)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 25 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ตอนนี้หายเป็นปรกติแล้วครับ ทั้งบอดี้ ทั้งเครื่องยนต์ เวลาผ่านไปเร็วเหลือเกิน ครบปีแล้ว

2. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    กลับมาหล่อสภาพเดิมแล้วหรอคับ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ครับท่านนัทสีใหม่+เครื่องยนต์ใหม่คล้าย ๆ กับสีเดิม แต่คนขับเจ้าเก่า อิ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้